Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natesekea mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kaburu mdogo, Apr 12, 2012.

  1. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    nina mpenz wangu ambae tupo nae kwa muda wa miaka mitatu sasa,cku za hivi karibuni ameanzisha mawasiliasno na mpenz wake wa zamani na nilipogundua nilimwonya na kutafta njia za kuwasiliana na huyo mwanaume na akanambia ni kweli walikua na mawasiliano ila mpenz wangu hakumwambia kama ana mtu tayari,nilimwambia akanielewa,juzi mpenz wangu anakuja rum ananiambia hapendi niwe nawasiliana na mpenz wake na akatyaka tubadil information detail zetu z fb,aandike yupo single na mengine mengi,nimekua mtu wa kuadhirika kimawazo kwani shindwakufany kazi zangu kwa kiwango kikubwa mpaka bosi wangu leo kaniweka kikao kujua tatizo nini,naombeni ushauri wenu wana jamvi juu ya huyu dada,
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Forget her...,
    Time is the best healer..., unapokaa nae nusu nusu (wakati yeye hakutaki) unajikosesha kukutana na wengine ambao ungekutana nao lakini huwapati sababu wanajua haupo available
     
  3. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole sn mkuu hayo ni mapito tu kazi moyo utayashinda
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mahawara hawaachani kamwePiga chini haraka sana atakutesa baadae
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sepa kimeo hiko
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pole saana kijana. binti ameshaonesha dalili kwamba hamna FUTURE hapo. Fanya maamuzi magumu sasa. The sooner the better.
     
  7. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    By that token 80% ya watu wote walio kwenye mahusiano wana-cheat.., sababu 90% ya watu wanaooana au kuja kuwa pamoja walikuwa na previous relationship.

    Nadhani hata wewe utakubaliana na mimi kwamba ulilosema halina ukweli wowote
     
  8. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    unafanya nini hapo? wengine yalishatushinda tukasepa ki1, dunia hii maisha mafupi ya nini mtoto wa mwenzako akutoe jasho??
     
  9. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Kaburu mdogo
    My dear as you aware a relationship is btn two people, ila mmoja akisha check-out ie kama huyu mrembo wako it ceases to exist , irrigardless of the feelings of other partner be it love, pain etc.Therefore move on Mkuu, what else are you waiting?
     
  10. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    eti kwani wewe umemwambia mtafunga NDOA lini? Manake isijekuwa unajipigia tu miaka yoooote. Understand her expectations.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    songa mbele, hakuna kitu hapo
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Toka nduki kaka,asije akakukanumba huyo.
     
  13. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    uzuri anajua malengo yangu kwake maana nimekuwa muwazi sana kwake,nimeachana na rafiki zangu wote wa zamani kwa ajili yake
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kirwaaaa!
     
  15. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole sana bro!, em jaribu kukaa nae umuulize kipi kimefanya abadilike inaonekana upendo wake kwako umepungua, so akwambie sio akufanyie vituko kama akiendelea achana nae, bahari ina samaki wengi sio yeye tu pekeake
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unataka kuanza kuachwa? Ni aibu sana kwa mwanaume kuachwa au kulilia mapenzi.....usituaibishe...!
    Unajua kuna vitu vya kuumiza akili kama ukiamua kuiumiza mwenyewe....Kwa hapa mi sioni la kukuumiza akili...
    Solution ni rahisi sana.....
     
  17. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Achana nae hapo lile JINI KISIRANI linaloimbwa na diamond lishaingia, LET HER GO, NB; "Mwanaume Kuwa na mali sawa na demu kuwa mzuri"- MwanaFA.. So piga kazi mkuu ukiwa na maisha yako ya ukweli watajieleta tu wenyewe including yeye, mapenzi yanatucost sana kwakweli..
     
  18. D

    Daileen Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What the hell are u waiting 4??tupa kule,kwani pacha wako huyo?mtu kashaonesha hana penz la dhati,,achana nae,tulia,piga kazi,utapata msichana wa maana who knows wat love iz
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    utapata brein konkasheni bureee...hawa viumbe ni nomaa...
     
  20. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    YOU LOOSE MONEY CHASING SKIRT(woman) BUT YOU CANT LOOSE LOOSE A WOMAN CHASING MONEY...
     
Loading...