Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nateseka na ndoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Delegate, Jan 5, 2012.

  1. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    naombeni msaada
    usiku nikilala natembelewa na watu nisiowajua,yaani kila siku kuna watu wanakuja chumbani kwangu halafu tunakaa na kuongea,wakiondoka tu na mimi naamka mara nyingi inakuwa mida ya saa tisa usiku,nikiangalia milango yote imefungwa najaribu kuangalia kama kuna mtu pale ndani lakini hakuna kitu,naombeni msaada jamani hili jambo linanisumbua sana
     
  2. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nenda kaombwe!
     
  3. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana,lakini unaamini kuwa kuna mtu anaweza kupita mlango ukiwa umefungwa?
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Au labda mapepo
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kuomba sana na kubadirisha muda wa kulala,tafuta kitu cha kufanya usiku cha kufurahisha ,kuupooza akili yako
     
  6. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama wewe ni mkristo kamuone mchungaji/padri, kama ni muslim kamuone sheikh na kama ni mpagani kamuone mganga. Zaidi ya hapo sina cha kukuambia.
     
  7. A

    Ados Senior Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tafuta mlokole yeyote atakusaidia tatizo hilo ni dogo sana
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yahh ni dalili ya kua na mapepo na minguvu ya giza,sali kabla ya kulala,ukiwa karibu na mungu hakuna kiumbe /kisichokua kiumbe kibaya kitakachoweza kukukaribia
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu. jitahidi uwe unasali kabla ya kulala na ukiweza fungua zile redio za dini kwa sauti ndogo ukeshe nazo.
     
  10. L

    Leliro Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa hili, kazana kuomba hata kama watakuwa wameondoka, inuka na piga maombi usali. kama wewe ni mkristo basi kumbuka kuweka biblia chini ya pillow yako.
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wote mliochangia mmetoa jibu la maana sana
     
  12. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,264
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Kula pombe ndo ulale hao ni wachawi wanakuletea offer ya kuingia kwenye contract ya kuloga so Hang'over na uchawi haviendani watakupotezea.Nipo serious kaka.
     
  13. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Delegate: hujatuambia mnaongea nini na hao wanao kutembelea?
    na hao watu ni wa Haina gani (ke/Me), na wanakuja kwa taswira ya ubaya au uzuri?
    ukijibu ili utawapa wadau uwanja mpana wa kukusaidia! pia wewe unaintaract na watu wa Haina gani?
    katika Swahili neno "KUTEMBELEWA" some time inabeba -ve connotation, wewe yako ni ipi?
    pole sana!
     
  14. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mkuu umeuliza mambo muhimu'mimi ni mwanaume wa 39yrs'mimi ni single na mara nyingi sana nalala peke yangu'wanaokuja nashindwa kujua kama ni wanaume au wanawake lakini kuna kipindi wanakuja wawili'watatu au mmoja'
    Mkuu kuna wakati nawaza labda ni baadhi ya wanawake ninaokutana nao mara kwa mara'ninaamini hawatanidhuru lakini hili jambo linaninyima usingizi'ila nikilala na demu hawaji kabisa
     
  15. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hazitakusaidia redia hizo, hata kama ukilalia Biblia usiku, kwani wanafuata roho yako sio radio wala Biblia ila, ukimpokea Kristo hautaweza kulala kwa hofu. Kwani kulala na radio au Biblia ni kumchezea Mungu, ni sawa na kwenda BAA ukakutana na mrembo kumbe ni jini alafu ukapiga kelele ya kumuomba Mungu akisaidie, hawezi kukusaidia kwani mawazo yako awali yalikuwa ni dhambi.
     
  16. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nenda kwa mzee wa upako ubungo kibangu ,hata kama ww ni muslim au tafuta mlokole wanayatimua faster!
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Piga magoti muombe Mungu kwa IMANI akufunulie. Akusaidie kupambanua mambo hayo, kumbuka kutubu dhambi zako. Ukiwa na IMANI hakuna lisilowezekana kwa Mungu.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,128
    Likes Received: 14,460
    Trophy Points: 280
    hebu tueleze mnaongea wanakuambia nini??????
    isije kuwa kuna dawa unaoteshwa uponye watu ?lol
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Jiombee kwa imani yako, wakemee na ujitenge nao. Funga kwa siku hata 2 na uweke alarm uamke saa nane na kusali. Wakija wakikukuta unasali wataishia zao
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Au mafreemason wanakutembelea. Sa tisa ndio mida yao. Sali kabla ya kulala. Ukistuka usiku sali.
     
Loading...