Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nateseka mwenzenu msaada pliz!

Discussion in 'JF Doctor' started by menny terry, Aug 16, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimekuwa nikiumwa na kichwa sana.nilipima na kukutwa na malaria nikatumia metachelphin alafu nikachoma sindano aina ya antmethor.lakin hakija tulia nikaenda kupima typhoid nikakutwa nayo nikaamua kutumia dawa za typhoid but still bado kichwa kinauma mbaya yaani kama sina dicloper pembeni ni balaa.Pia nimekuwa nikipatwa na maumivi kidogo kwenye uume wakati wa haja ndogo na muwasho hivi.nimetumia dawa za U.T.I lakini bado.kiukweli nateseka mwenzenu naombeni msaada wa ushauri .
     
  2. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Sikia kengele tulia na wako
     
  3. m

    menny terry Senior Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br /> Hapana mkuu mi sio mhuni nimeoa na ni na watoto wa wili beleive me or not .sija wahi toka nje ya ndoa hata mara moja.
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana rudi tena hospital, ila metakelfin siku hizi haishauriwi sana
    wanasema ukishindwa dawa mseto tumia duo-cotexin ni dawa nzuri kwa
    malaria.
     
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jeji kakushauri vizuri sana. dawa ya Metakelfin ilishasimamishwa kutuika kutibu malaria kwani vijidudu vya malaria vilionyesha usugu kwa kiasi kikubwa sana dhidi ya Metakelfin. Tatizo ni kuwa dawa hii unatumia vidonge vichache na kwa mara moja tu kwa hiyo watu wengi wanaipenda.

    Dawa zinazotumika sasa kwa kutibu malaria ambazo hazina usugu mpaka sasa ni dawa za mseto, zipo nyingi ikiwemo pia DuoCotexin (my personal favourite), Coartem (ALu), Artequine (hii watu wengi wanalalamika inachosha), etc.

    Uliporudi hospitali walikucheck Typhoid na kukupa pia dawa za UTI, lakini hawakurudia kucheck malaria kuona kama imeisha au la..nakushauri urudi kwa daktari kwa uchunguzi lakini pia waombe wakucheck tena malaria..
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hapo mkuu itakuwa ni malaria tu na hakuna tatizo jingine,Riwa amekushauri vizuri sana
     
Loading...