Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natengeneza websites bei maelewano

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ochutz, Oct 15, 2012.

  1. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina uzoefu wa miaka sita kwenye hiyo industry. Nimefanya kazi kwenye makampuni mbalimbali ndani na nje ya nchi. Nimebobea katika utengenezaji wa websites za kawaida na za simu. Pia natengeneza applications za simu katika platform za Blackberry na Android. Zaidi tembelea tovuti hii www.ewebtz.com. au rusha mail hapa info@ewebtz.com. utajibiwa mara moja.
     
  2. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahitaji forum kama hii ya JF (kwa muonekano na functionalities) Ukishatengeneza utanipatia ikiwa kwenye folder pamoja na sql file usiweke forum yoyote nitacreate na ku upload mwenyewe... by the way nafaham vizuri sana kutengeneza bt niko busy kwa muda huu. Kama kweli u r good fanya kaz niambie gharama. use vb.
     
  3. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Angalia nimekuPM tufanze biashara...!
     
  4. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2016
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 8,772
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    hey!!/ upo?
     
Loading...