Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natengeneza na kufundisha website design

Discussion in 'Matangazo madogo' started by komredi ngosha, Apr 21, 2012.

  1. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    salaam jf
    natengeneza website kwa gharama nafuu sana.
    pia nafundisha ujuzi huo kwa bei poa, nakufata ulipo
    kama unahitaji ni pm
     
  2. k

    kiruavunjo Senior Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njoo moshi.
     
Loading...