Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natembea na mtoto wa rafiki yangu pia nimezaa na mke wa mtu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fimboyaasali, Aug 6, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. f

    fimboyaasali JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Hii ni stori ya kweli yaaani ni mimi mwenyewe, ni hadithi ndefu ila kwa kifupi ni kwamba natembea na binti wa rafiki yangu ila wazazi wake hawajui sasa yapata miaka 3 hivi, nilimsomesha hadi cheti kwenye chuo fulani, hivi navyoandika huu uzi nipo nae wazazi wake wakijua kuwa yuko kazini, ila nimempeleka akaishi kwa rafiki yangu mwingine, ndiko anakokaa.

    Halikadhalika nina mpenzi mwingine yeye ni mke wa mtu natembea nae yapata miaka 4 nafanya kwa siri sana sasa akabeba mimba, nikawa naendelea kula tu mpaka akajifungua, watoto mapacha, walipofikisha umri wa miezi 8 sakaja nao hotelini maana tunaishi miji tofauti akaniambia wanao hawa, duh acha nistuke ila dalili ni wazi watoto ni wangu, hapa sasa nimemiksi,

    Je, wazazi wa yule binti wakijua kuwa mie rafiki yao natembea na mtoto wao sijui itakuwaje na yule jamaa akijua kuwa watoto si wake itakuwaje na mke wangu wa ndoa akijua hayo sijui itakuwaje.

    Je, nifanyeje nijinasue kwenye kizaazaa hiki, naomba mawazo
     
  2. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa the way umeandika ni kama uko proud of urself kwa kufanya hivyo, na ka ni kweli uko kwenye bonge la mess tena u muharibifu kiasi kwamba nashndwa hata kukushauri!
     
  3. GABOO

    GABOO Senior Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hauna cha kufanya mzee,umeshaharibu maisha ya watu,sijui ukisema ni kazi ya shetani kama watakuelewa,mi nafikiri tamaa zimekuzidi.tubu haraka.
     
  4. lono

    lono Senior Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bila kupoteza muda wewe ni mshenzi na hutakiwi kuwepo katika hii jamii
     
  5. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nadhani hili jibu linatosha, hivi unataka ushauriwe nini kwa upuuzi kama huu.Na unaandika unaona sifa kabisa, kweli dunia hii haita isha wapumbavu!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Dunia ina mambo jamani.
     
  7. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Binti mrudishe kwao, na vunja mahusiano na mke wa jamaa maana unahatarisha maisha yako. Nasiku akijua hizo habari na wew unaendelea na wapenziwako hao, ndoa yako itaingia katika mgogoro mkubwa kama si kuvunjika.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata cielewi niseme nini ngoja ntoke haraka
     
  11. sirdelta

    sirdelta JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuna ushauri endelea mzeee yatayokukuta utatua hapo hapo shida ya nini wewe si kidume cha mbegu
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kuwa kijogoo!
    Dawa umpe mimba mtoto wa rafiki yako pia, halafu na mkeo. Then uulizie kama guiness book wanaweza kukuingiza. Hapo utakuwa maarufu na ku-gain through ur mess (ukimpata na huyo mke wa rafiki yako aka mkwe wa kambo, itakuwa bomba zaidi), the more the merrier, so they say!
     
  13. paty

    paty JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    oa sasa, oa wote wawili
     
  14. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na mkewe pia amrudishe kwao maana mwanaume asiyejiheshimu namna hii hastahili kuitwa mume!
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Leo utajuta kuweka huu uzi hapa, maana utashambuliwa na walimbwende wa humu JF mpaka useme "Hiki ni nini....!"
     
  16. Z

    Zeddy Zeddy Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Etii?!...kweli wa2 wanabambikwa watoto mitaani..
     
  17. K

    Katufu JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa ufupi wewe ni mpuuzi kwelikweli yaani hata kama umeishaamua kuwa mzinzi umekosa wengine mpaka uparamie mtoto wa rafiki yako na mke wa mtu? Kwa kweli wewe nu mtu mzima hovyooooooooooooooo
     
  18. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah, ushetani una sura nyingi!
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Kimbia asije akakutongoza nawewe, maana yawezekana ana pepo la ngono
     
  20. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huyo binti wa rafiki yako muache haraka saana, sababu unampotezea maisha. Tabia ya kutembea na binti mdogo hali umeoa inamuharibia mwelekeo wake wote wa maisha ukifananisha kutembea na dada mtu mzima. Jitahidi muwekee msingi unaoeleweka (kama vile kumtafutia kazi) then umuache; hilo nakusihi sana ni kheri hata angekuwa ni binti ambae wazazi sio marafiki zako. Pia tumia ustaarabu wa kujiweka mbali na wazazi wake, futa mazoea ya kale na ua huo urafiki unavo fanya sio ustaarabu kabisa kaka.

    Huyu mke wa mtu asikuumize kichwa, anajua nini anafanya; tena hata inawezekana hao watoto sio wako ni wa mumewe hivo anything is possible. Kikubwa kama kweli unaamini ni watoto wako fanyeni DNA test maana damu nzito ili utambue kabisa. Ila tu kama umejenga mazingira kwa huyo mwanamke una niya ya kumuoa na kuwa nae (maana sometimes wanawake huwa tunakuwa wajinga - kaona umeoa bado anaweza dhani utamuacha mke na umuoe yeye) then itakuwa tatizo. Kwa sasa huyo mke wa mtu ni kimeo, usipoangalia utavunja ndoa yako na hata mabaya yanaweza kukukuta zaidi mme wake akijua... na kama unaniya kweli ya kuwa nae jiulize; kama alikuwa akilala na wewe na ana mume ukiwa nae wewe kipi kitamzuia kulala na wengine? Tulia kwa mkeo kaka.

    Ushauri kwako mwenyewe, inawezekana mkeo hakutoshelezi... lakini fanya hayo mambo kwa akili sio kwa njia ya kuchimba kaburi kama unavofanya sasa. Kwa kiasi kikubwa hilo umefanya na huyo mtoto wa rafiki yako ni ushenzi na kwa kweli jitahidi usije fanya tena hivo.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...