Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natauta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by jaridotcom, Jan 31, 2012.

  1. jaridotcom

    jaridotcom Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Habarini zenu wanajamiii mm ni mgeni hapa jamvini,mm ni kijana (mvulana) mwenye miaka 29 ninaelimu ya Chuo (Single Degree) na tayari nimeshaajiliwa nafanya kazi ila katika maisha yangu naona nimepungukiwa na mke mwema kwa hiyo natoa fulsa kwa Binti mwenye sifa zifuatazo...Awe na Elimu kuanzia 4m 4 na kuendelea awe mkiristo,awe na umri chini ya 25,kama hajaajiriwa awe na uwezo wa kusimamia Biashara (awe mjasilia mali),zaidi ya yote awe na mapenzi ya kweli na mengine tutayamalizia tukikutana ana kwa ana.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Miaka 29 sio mvulana bana ni mwanaume, au bado hujakua upstairs?

    Nwy Biashara ya kusimamia ipo tayari?
    Hamna vigezo vya tabia na muonekano?
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,158
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    vipi, kubali hiyo offer!
     
  4. jaridotcom

    jaridotcom Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilisema awe na mapenzi ya dhati nikiamini akiwa hivyo tabia yake ni nzuri......sura sijari sana lakini isiwe ya kidume sasa.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata mlevi, mchafu, mmbea n.k anaweza akawa na mapenzi ya dhati.Je hizo sifa sio kikwazo kwako?
     
  6. jaridotcom

    jaridotcom Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaaah Biashara ipo tayari,kuhusu tabia nimesema awe na mapenzi ya Dhati,sura siangalii sana lakini asiwe na sura imesimama sana kama ya mwanaume........kwa mwenye sifa ani PM tupeane no au njia nyingine ya kuwasiliana.
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,158
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    mbona umeamua kutafuta mchumba kimila hivyo!?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haya naja, nipokee ubungo na begi langu na watoto 2.
     
  9. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahahahahahaaaaaaaaaa, hii ndio JF bana,
     
  10. jaridotcom

    jaridotcom Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    okey wewe nitumie tu hiyo 4n no yako nitakupokea maana niko maeneo ya Riverside
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi navigezo karibia vyote bt muislam kama vp badili dini, teh teh
     
  12. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hapo ndio utofautishe kati ya ''mtoto wa kiume'' na ''mwanaume'' then jipange chaguo lako ni lipi kabla hujaenda mbali. Age iendane na upstairs vinginevyo utakua na ''mtoto mkubwa badala ya mume''
     
  13. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    utabeba wangapi?
     
  14. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Kongosho nakutunukia u chairman wa jf utani manake!
     
  15. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mi napingana na wewe kwa kuchagua m2 wa 4m4, sasa hao wa std 7 waolewe na nani huoni kama unazidi kuleta gap kati ├Ża walionacho na wasionacho.Ungeoa wa std 7 ili ukimpa mtaji at
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kuwa majini sana,mm nilikutana na mwenzangu kwa njia km hizi na tunawacliana vzr sana ila kwa ss yupo ughaibun kwa ajili ya kazi, huwezi amini tunapenda sana na tunaheshimiana sana.nampenda ananipenda pia na hv ss tuna mtt 1. na huwezi amin yuko vzr kila idara familia na yeye mwenyewe pia ingawa hatupishan sana kipato. mm ni a/c na yy ni muhandisi.haya safari yenye mafanikio
     
Loading...