Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza vita rasmi kati YANGU na WACHINA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Dec 11, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mdugu zangu naomba popote mtakapokutana na Mchina mniite haraka ili nije nilipe kisasi. Nimenunua Nokia 6680. Simu ambayo nimekuwa nikiitafuta kwa muda mrefu sasa kutokana na uwezo wake mkubwa wa kukamata network. Kwa ndani ya simu hii kulikuwa na kikaratasi kilichogundishwa vizuri kikiwa na maandishi 'made in Finland'. Tatizo la simu hii, kutwa nzima mpaka sasa nishachaji mara 3. Nikapata wazo na kubandua kile kikaratasi. Ndipo kwa ndani nikakutana na maneno mengine tena 'made in China' Hawa jamaa ni kweli pamoja na kuwa wana bindhaa bora hizi feki wanatuletea za nini?.
     
  2. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Una black belt?
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nina bisu la kimasai lenye makali kotekote!
     
  4. libent

    libent JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Utapigwa za ti chi u bro
     
  5. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aisee kilo na nusu cash usawa huu.. Hiyo haikubaliki. Kesho lazima nirudi kkoo..
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Pole sana.
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Africa ndo wanapitisha kiulaini bidhaa zao feki
     
  8. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sasa waliokuuzia ni wachina au wale shombeshombe wanaoenda china kununua vitu feki............maana nikikumbuka utumwa tuliuzana wenyewe kwa wenyewe.
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Acha nianze na walioniuzia kwanza kisha ndo nianze kuwasaka wachina. Nasikia siku hizi wanalangua hadi samaki pale feri.
     
  10. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Aaaah!! Kumbe umenunuwa K'koo. Jamaini, si ungekuja kwanza kuuliza hapa Jamvini. Pole, sina msaada.
     
  11. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole, lakini nimecheka sana, unajiamini nini na hayo majambia yako. Make japo wachina wanauza bidhaa feki, kwa kung-fu wako fiti, usije kupata hasara mara mbili!
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    umesharudi?
     
  13. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimeonana na hawa jamaa na kuwapa vipande vyao. Naona kuna mchina hapa jirani muuza pikipiki alikuwa anatizama kwa jicho kali wakati natukana bidhaa za kichina live. Jamaa naona anajua kiswahili. Wamekubali kunibadilishia na kunipa nyingine ya bei ndogo kidogo hii iko bomba. Ila kuna kitu nimegundua, vikaratasi vya kuonyesha simu imetengenezwa wapi washenzi wanabandika wenyewe ili mnunuzi asijue ishu ni ya kichina. Hawa TBS likizo yao itaisha lini?
     
  14. s

    semako Senior Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamuulize afisa wa uhamiaji DAR walichomfanya
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha.....ni sime hiyo! Pole mkuu. kosa linaweza kuwa hata limefanyika hapa hapa nchini au kule hong kong wanakoenda wafanyabiasha. nasikia stika za made in Finland zinapatikana buree kwa wingi inategemea na uhitaji wako.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,024
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Ukitangaza vita na wachina utakuwa unakosea wewe tanganza vita na waliokuuzia pale kariakoo!
     
Loading...