Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza vita na bifu la wazi kati yangu na excellent wa jf, pata a-z hapa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Feb 23, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,665
    Likes Received: 1,304
    Trophy Points: 280
    Hili litakuwa zaidi ya lile la Sugu na Ruge ni zaidi ya uhasama wa cdm na ccm, ni ngoma nzito zaidi ya vita ya Bush na Osama, ni uadui zaidi ya ule wa Kibaki na Odinga, ni chuki kubwa zaidi ya ile ya Mugabe na Tshangilai. Si nyingine ni vita kati yangu mimi WA KUSOMA vs EXCELLENT. Sababu ninazo, nia ninayo na uwezo pia ninao.


    Alinichafua sana hlf akakimbia sasa amerudi na amepost thread nyingi sana humu na kila nikimrushia kombora analikwepa sasa namwambia siku zake zinahesabika humu JF. Najua ana wapambe wake humu akina KABAKABANA, AFRODENZ, JAKUMBUMBA na wengine kibao jichanganyeni hapa niwalipue live. Kudadadeki.
    By;
    WA KUSOMA
     
  2. Cookie

    Cookie Content Quality Controller Staff Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 1,900
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli
     
  3. M

    Makunga JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 80
    mmh! Yamekuwa hayo tena.
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bhangi za usiku hizi,unawajua wapambe ukiwaona wewe?wana pua ngapi?miguu mingapi?au unaropoka tu?
     
  5. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakuja,Mx
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,196
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...sio tatizo lako ila matokeo yamekudhuru na huna cha kufanya, pole sana.
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    alichora samaki kwenye pepa huyu, si unacheki hata uandishi ni wa kibongo fleva kabisa
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wifi una mdomo, ukipigwa mie na kakako hatukuamui. Ingia ndani bana!
     
  9. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    wa kusoma cheichei
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hehe huyu wa kuandika ana matatizo kweli wifi,mimi mtulivu saana.
     
  11. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Eleza ni wapi pana tatizo ili tujue amekuchafua vipi. Nahisi kama una mzongo wa mawazo baada ya kufeli kule kwa Dr Ndalichako
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    makubwa!excellent kulikoni mkuu?
     
  13. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hapa ndipo ninapommiss Rose80 atuimbie mabata madogomadogo yanaogelea!:coffee:
     
  14. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii vita itafanyika hapa jf?,sijaelewa
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    habari yako kiongozi
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na wewe umeliona hilo..
     
  17. Cookie

    Cookie Content Quality Controller Staff Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 1,900
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Poa tuu Mkuu .... ila hapa hapanifai, hawa Wakuu hawakawii kunichanganya na mimi
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    mkuu hata sielewi......alikuwa na kauli mbaya kwenye post zangu kule jokes,akaja kupigwa ban,
    kwahiyo anadhani mi ndo nilimpiga ban.
     
  19. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mh hujatuonesha ‘cause of action‘ ndugu..
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Thanks for promotion,the way u act,the way u make me famous
     
Loading...