Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza rasmi nimemtariki mhusika!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KakaKiiza, Aug 20, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Leo natangaza rasmi kumtaliki mpenzi niliyeishi naye kwa tabu na raha!!
    Hivyo ijulikane kuwa Preta siyo mke wangu tena na kwa sasa KakaKiiza yupo huru kwa dada yoyote!!
    Baada ya hayo nasema wale waliokuwa wananiogopa kwa sabayake waendelee na mipango yao kwa pande zote mbili kwangu na kwake asanteni

    Nimimi KakaKiiza
    Katika ujenzi wa Taifa hili la JF.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    wewe mtoto wa arachuga come to me pls!
     
  3. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,311
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hakyanani siwezi amini kuwa yule Mganga Nundamaliwa dawa yake ina nguvu kiasi hiki,maana mpango wangu umekamilika wa kuwatenganisha kilichobaki ni kujibebea toto Preta kilainiiiiiiii!Yarsahlulah mtoto wa kiumeni mie!Preta mpenzi mwenzio nilikuwa napata taabu ya kula na kulala kwa sababu ya kukupenda naomba uji unipoze mtima wangu,achana na "kagiza" nipo mie nitakyekutendea Haki toka uamkapo mpaka ulalapo!tafadhali usintose maana safari ndo ntaacha kula na kulala kabisa!
     
Loading...