Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza rasmi nia ya kugombea urahis 2015,... ! Kama lowassa anaweza basi na mimi pia nitaweza.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chilisosi, Jul 23, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndugu zanguni
    Leo nilitoa mada kutafuta mawazo yenu hapa JF jinsi ya kuwa rais wa nchi na kuepuka kuitwa dhaif.
    Nimegundua kuwa urais sio kazi ngumu kama udokta kwa sababu maamuzi mengi unategemea washauri. Hivyo basi na mimi nimeamua kugombea urais mwaka 2015 kupitia chama chochote kisicho na pesa na kinatafuta pedeshee kama mimi.
    Mimi nitagombea urais kwa sababu zifuatazo
    Siutaki muungano
    Sina kashfa kama alizonazo lowasa
    Nitamuomba Nape anipigie debe kwa sababu anakubalika sana na wakulima
    Nitaruhusu madili ya kueleweka yafanyike kama vile richmondi
    Hela nitazipata kutoka kwa mafisadi wenzangu kwa sababu tutapiga dili nyingi tu
    Mtu kama membe hatufai kwa sababu ni mshamba hajui madili kama ya richimondi
    Kikwete lazima atanipigia debe kwa sababu ni mshikaji wangu
    Watanzania hawatakumbuka mabaya niliyofanya mpaka nikajiuzuru bali watakumbuka jinsi nilivyo mnoko kazini

    NI HILO TU,
    sasa unakunja uso kwa nini, na wewe si ugombee??? wee VIPI WEWE??
     
  2. Collins

    Collins Senior Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    !ɹnqɐsɐɯ ɐ!ɯnʇnʞ ɐʍʞ ɐzɐʍɐun
     
  3. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ondoa porojo zako hapa jukwaa lengwa!
    Utaja ambulia maneno mengi ambayo haukutarajia kamwe maisha yako!
     
Loading...