Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza rasmi kuzaa na mke wa jirani yangu...vituko vimezidi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zubedayo_mchuzi, Dec 1, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nimeshindwa kuvumilia Vituko na MAJINA NAYOPEWA
    kama NYOKA WA KIBISA,Sasa NAFANYA KWELI.....
    NIKITOTOA NAE TU NAWEKA PICHA.

    huyo wife wa jamaa si mchezo leo mudda si mmrefu amekja kuazima Charger YA pini ndogo yupo na KANGA MOJA.nabeba lawama
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo unatueleza ili iweje?
    Grow up.
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya,hongera sana baba nanilii mtarajiwa,ila dini yangu inaniambia Ikimbie zinaa,na ndoa na iheshimiwe na watu wote,ukipenda badili uamuzi wako!majaribu yapo lakini yana njia za kutokea yote je umefanya njia gani?
     
  4. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]kumbe wewe ni me?[​IMG]
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    labda wahusika wapo humu kwa hyo anatoa taarifa indirectly,
     
  6. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kula usikubali kuwa nyuki wa mashineni.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    anataka kutuletea series kama tamthilia subiri kesho tujue nini kinaendelea..
     
  8. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Zubeda?? She-male?? :lol:
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    mpe mambo unamkawiza tena soon atakuita bwabwa.
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,534
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Zubeda, ulimaanisha mume wa jirani?
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    ha!...hata mimi kanichanganya.....ni mwanaume halafu akatumia jina la Zubeda?......kweli JF is a place to be.........

     
  12. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zubeda-mchizi hebu tuimbe kwa pa1 wimbo huu wa marehemu dk Remmy(MKE WA MWENZIO); 'Natoa onyo kwako ww kama ndugu,tabia hiyo sio nzuri duniani, usiwe na haraka ya maisha ww kaka,waliotangulia wako wapi hivi sasaaa...MKE WA MWENZIO USIMWAZIME CHAJA..MUKE WA MWENZIO USIMNUNULIE VOCHA..,MKE WA MWENZIO USIJIPITISHE PITISHE.... Nakukaribisha nawe uendelee kuimba...
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    asante, ni aibu kubwa kwa kijana aliyemaliza la saba kuwa nyoka wa maonesho.

     
  14. k

    kijukuu kindo Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Joka la kibisa haikubaliki.anakubeep wewe mpigie meeen!
     
  15. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    jiandae pia na mumewe kuzaa na wewe
     
  16. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Zaa nae tu.Ila na wewe siku moja ukubali mwenye mali atakuja kuzaa na wewe pia.We lingia hicho kichaja chako cha pini ndogo tu,Shauri yako.
     
  17. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Huyu ni mzinzi tu na anatafuta sababu ya kuendeleza uzinzi na mke wa mtu. hebu acha utoto wewe mke wa mtu utatolewa roho wasichana wako wengi tafuta wako uoe acha kutolea macho wake wa wenzio.
     
  18. k

    kitumanga Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani unataka kuzaa na mke wa kaka yangu. jaribu! omba msamaha kabla ya saa moja kamili kesho. ucpofanya hivyo chagua adhabu kati ya zifuatazo. kushushwa shipa, kupotelewa kabisa na izo zinazokupa kiburi, kufanywa uwe na tamaa ya kukameruniwa, kukameruniwa, kufanywa uwe unatamani kuvaa nguo za kike, kutembea uchi.
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Is this a great thinkers' ideology?! mmmmh! i doubt it! will always do! nakupenda JF!
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Unaomba ushauri au unataka tukusifu? Nenda na madhara yake yakikupata usituletee threads za majuto hapa!
     
Loading...