Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza rasmi kugombea ubunge musoma vijijini kupita chadema 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mjuaji, May 26, 2012.

  1. m

    mjuaji Senior Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua MAGAMBA watashituka.LAKINI UKWELI NDO HUO.KWA WALE WENYE NIA YA DHATI KAMA YANGU WASIOGOPE WAKINISHINDA KULA ZA MAONI NITAWAUNGA MKONO.NIKIWASHINDA MIE WANIUNGE MKONO.
    SHIME SHIME WATANZANIA HUU NI WAKATI WA UKOMBOZI.KUWAKOMBOA WATANZANIA WOTE.CCM TULIWAAMINI WAMETUONGOZA MIAKA 50 NA BADALA YAKE WAMEJIBADILI SURA ZAO NA KUJIITA ETI WANA MAGAMBA.OGOPA BINADAMU MWENZAKO ANAPOFIKIA HATUA YA KUJIFANANISHA NA WANYAMA KAMA KOBE,SAMAKI NA NYOKA.
    NAITWA SILASI MUKAMA.MZALIWA WA MUSOMA VIJIJINI.NINA ELIMU YA CHUO KIKUU NINAO UWEZO MKUBWA KUONGOZA.NI MWANA CHADEMA TOKA MWAKA 2000.
    NAOMBA MAOMBI YENU NA USHAURI
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Hujatangaza rasmi bado.

    Halafu mara nyingine ujue kuandika ALL CAPITALS is a no no in netiquette, ni sawa na ku shout.
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    We are together, don't mention.
     
  4. b

    bdo JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,134
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Mkono unamuonaje?
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kaka kaza buti na ss tutakusupot but kikubwa usiwe mamluki na uwe na uzalendo wa kweli na hapo ndipo utatukuwa umetimiza maana halisi ya "PEOPLES POWER"

    kila kheri kamanda.
     
  6. Sunday Ngakama

    Sunday Ngakama Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa SILASI tumekusoma
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Umejipima na kujiona kwamba hutarubuniwa na kujitoa kama wenzio wa miaka ya nyuma?
     
  8. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    huna lolote wewe mchumia tumbo,musoma vijijin in watu makin zaidi ya wewe.watu wa aina yenu mmetuchosha! Mkipewa vijisenti kidogo na mkono mnajitoa!kagombee sehemu nyingine huku tutakufukuza kwa fimbo.nipo seka.
     
Loading...