Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza nia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Eeka Mangi, Aug 31, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani nimeamini kuwa naweza siasa, hasa siasa za Tanzania. Tatizo langu ni moja tu! MTU WA KUNIANDIKIA HOTUBA ZANGU! Kama humu ndani ku yeyote anayeweza kuandika hotuba zenye mvuto kama za JK basi tuwasiliane.
    Sitaki yule atakayeandika ahadi za ukweli! Kitu kama kujenga kumbi za disco kila kata na vitu ka hivyo.
    Nasubiri mtaalamu huyo
     
Loading...