Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza nia ya kwenda jimboni Kalenga...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kipipili, May 25, 2010.

  1. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanajamii,

    Napenda kuwatangazia kuwa leo nimeungana rasmi na wanajamii waliotangaza nia ya kugombea ubunge mwaka huu kupitia chama cha demokrasia na maendeleo (CHADEMA)(Mnyika, Saitama Kein, Tonge, GS).

    Nimechukua fomu za awali ili niweze kupendekezwa na chama changu kugombea ubunge katika jimbo la Kalenga katika mkoa wa Iringa.

    Kalenga ni moja ya majimbo mawili yaliyopo katika wilaya ya Iringa vijijini jingine likiwa Isimani linaloongozwa na Lukuvi. Natambua chanagamoto zinazotukabili upinzani lakini naamini inshaalah mwaka huu tutawatoa jasho ili ile asimiia zaidi ya 60 ya wabunge (of course wa CCM) tuwaondoe ifikapo oktoba.

    Ni imani yangu kuwa wale wote wenye mapenzi mema na hatma ya njii hii watatuunga mkono. Kwa wale wote wenye taarifa zozote kuhusu jimbo hili ambazo wanaona zitakuwa "opportunity" kwangu wasisite kunijulisha . Nategemea msaada wenu wa hali na mali.

    Asanteni
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mzee Kandoro ameanza kampeni mwaka wa tatu huu...amegawa mabati na misaada kibao akijinadi! Jipange vizuri
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Ni safi only that uwe serious katika uamuzi wako
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Knock urself out
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    All the best... kuna Bwana mmoja anaitwa Fredrick Mwakalebela... wa *FF naye anazungukia maeneo ya huko Iringa...
     
  6. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Thanx, I will knock you and your CCM out, that is for sure as per analysis. Hiyo moja.

    Kuhusu seriousness, I am very serious ndiyo maana siyo tu nimetia nia bali nimechukua fomu ili niteuliwe kuwa mgombea.

    Tatu, mwakalebela is vying for Iringa Municipality

    Nne, kwa taarifa zilizopo kandoro ametangaza kujiondoa kugombea baada ya kufanya faulo nyingi za kampeni kabla ya wakati.

    Tano, Chadema hatushindani na CCM kwa kutoa rushwa, tunawashinda kwa hoja.

    Asanteni
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ok, lets cut the chase and lets say unayosema ni kweli...hebu tujuze kwa utuo kipi kipya tutegemee kutoka kwako, as an individual.
     
  8. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ninayosema ni kweli, udadavuzi zaidi utakuja wakati wa kampeni.
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    May 25, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    all the best
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kila la heri katika safari yako. Nakutakia Mema na Mungu wangu awe nawe katika ndoto zako.
     
  11. B

    Bandorajr Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Let us know after election.......Hope utashinda jipange and take care si unajua Tanzanian politics....Iwill check with you during u'r campaign ,keep it bro!!!!!!
     
  12. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hope you are not hurrying to tie what you cannot untie!

    Ndugu yangu nakuomba tu ijiepushe na lugha ya matusi wakati wa kampeni kwani kumbuka he who spit at the sky end up soiling his own face! watch out, and I wish you the best of luck, cause you need it1
     
  13. E

    Edo JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Funga buti, wasiliana na GS, Nakaaya na wengine mjipange vyema. KIla la kheri !
     
  14. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda mwana nenda!
     
  15. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kila la heri na fanaka. Kumbuka kwamba Kujaribu sio kushindwa
     
  16. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ulikuwa wapi siku zote kuishi huko na kuona changamoto za maendeleo za watu wa jimbo hilo unalokwenda kugombea? Sio opportunist wewe?
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mafanikio mema kaza buti kaza buti
     
  18. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii ni hatua ya kwanza na nzuri kufikia ndoto yako. Yasome mazingira ya wapiga kura wako vyema na mapungufu uliyoyaona upande wa pili na nini mustakakali wa wapiga kura wako endapo wataendeleza yaleyale. Waeleze unataka kufanya nini kwa kushirikiana na wao, na pia waeleze jinsi walivyofanywa daraja la kufikia ng'ambo ya pili kwa kipndi kirefu. Pamoja kuwa wewe ni pipili, epuka kuwasha kwa matusi ila washa zaidi kwa sera zenu pamoja na kuiainisha pasipo shaka fursa ambazo wamekuwa wakinyimwa wapiga kura wako ingawa ni haki yao ya msingi.

    Nakutakia kila la kheri katika safari hii muhimu uliyoianza! Nenda, usiangalie nyuma
     
  19. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kabla ya majigambo yote hebu tupe CV yako mkuu
     
  20. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #20
    May 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Kipilipili..Do we have ur name Makao Makuu?if not please lete jina lako mapema na mafunzo kwa wagombea yanaanza tarehe 1 Juni yaani wiki ijayo.
     
Loading...