Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza nia ya kugombea ubunge Igunga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PhD, Jul 13, 2011.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kufuatia bwana rostam kujiuzulu ubunge, natangaza kugombea ubunge jimbo la igunga, naondoka houston next week kurejea tanzania
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Unagombea kupitia chama gani Mkuu?
     
  3. N

    Nyampedawa Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bubu Ataka Kusema; Unagombea kupitia chama gani Mkuu?[/QUOTE]

    Swali zuri sana mkuu.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haiumizi kichwa, bila shaka ni Chama Cha Magamba au TLP!
     
  5. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Tanzania mzee, ila ni zaidi uijuavyo.
     
  6. k

    kiloni JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Endelea na Heineken baridi. Huwezi kuja kutoka huko kuja kubeba tu ubunge. Hatutaki wakimbizi.
     
  7. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huyu ni wale wale. Magamba matupu.
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    gagurito acha hizo ndugu yangu nitagombea kama mgombea binafsi najua sheria ipo mbioni kubadlishwa naogopa vyama vya siasa vya tanzania vingi havina demokrasia ya ukweli, hivyo ili kutoa uwakilishi wa kweli bila kufungwa nitakuwa mgombea binafsi kwa watu masikini wa igunga ambao wameongozwa na tajiri rostam toka mwaka 1994 lakini wao wakiwa masikini zaidi
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,076
    Trophy Points: 280
    ulisubiri ajiuzulu ili ugombee,mbona hukuja kushindana nae kura za maoni,ccm mnamuogopa huyu jamaa kinoma.
     
  10. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Yani unaishi texas, alafu unatangaza nia ya Igunga. Du hivi kweli unajua hali halisi ya maisha ya wana-Igunga??. We kavu, huna lolote na hatukupi kura. Tutawapa WAHAPAHAPA.
     
  11. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jumping onto the gravy train...
     
  12. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kwli marikani kunakumaliza, hivi Tanzania hii hii tunayoijua sisi eti unategemea ugombea binafsi???? nani kakuambia kesi itashinda hivi karibuni kabla ya uchaguzi mdogo huko Igunga?? Ukitaka ngoja 2014 kama katiba itapitisha mgombea binafsi. Kwa sasa No no Hatukutakiiiiiiiiiiiiii.
     
  13. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mwe makini usije kosea kugombea kwa kupitia cdm, huku igunga haina ofisi, aidha upitia ccm ama cuf
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Wewe bana kama uko huko majuu mambo ya huku wayajua wapi dugu, ukija upitie kwanza kwa dada nani pale tbr upate kikombe ndo tuone uhalisia wako kwanza.
     
  15. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ni vyema kama utaanika na umri wako hapa jamvini- Age matters maana vijana wamechachamaa. PhD yako ya USA utaisahau, na kama unabisha nenda kaulize Tanga, kuna mgombea mmoja alikuwa na PhD kama ya kwako lakini aliishia mlangoni hakuingia mjengoni. Badala yake alishinda mganga wa kienyeji mwenye elimu ya darasa la saba.
     
  16. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    naifahamu igunga vizuri sana nimekuwapo wilaya ya jirani, nzega mwaka juzi ( 2009) nikishughulikia tafiti kwenye maeneo ya poverty reduction at semi arid communities naelewa wananchi wa igunga na nzega wanavyopata shida hasa chakula wakati wa ukame , huduma bora za afya na maji salama, nimeamua kugombea igunga uwezo ninao wa kusogeza maendeleo pale nina uwezo wa kutayarisha vipaumbele vya jamii ya pale zaidi ya rostam na hii ndio sababu sijataja chama ila personal attributes na commitment
     
  17. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    sio lugha njema kwa mtu mwenye nidhamu unajidhalilisha kwa kutokuwa muungwana , toa hoja ndugu.
     
  18. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Vita ndio inaanza kati ya CDM na magambaz ktk jimbo la Igunga.

    Ombi langu kwa wanachadema na wapenzi wake tuweke nguvu pamoja kuhakikisha tunaichukua jimbo hilo. Tumeshuhudia CCM na utawala wake wanavyotutesa. CCM wameshindwa kuondoa ya fuatayo :-Tatizo la umeme, mfumuko wa bei, upendeleo bungeni, lugha ya matusi dhidi ya wapinzan, uungaji wa hoja 100% na ufisadi wa aina zote. Hizo ndizo sababu kubwa ya kukomboa jimbo la igunga.

    Vijana kwa wazee nguvu pamoja tuweke. CDM taifa wekeni mikakati mapema.
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwani yule gabachori ameachia ubunge?
     
  20. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Igunga ila utakapokuja Bongo njoo na suluhisho la mvua kama ulivyoainisha vipaumbele vyako. Kuna Waziri Mkuu hapa Bongo alitangaza kwenda nchi fulani kununua mvua sijui mpango huo ulishia wapi.
     
Loading...