Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza nia ubunge jimbo la mtera 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tanzaniaist, Apr 2, 2012.

  1. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wananchi wa Mtera kaeni chonjo mwaka 2015..! kwani mkombozi wenu anakuja..ikiwa sasa hamna mbunge zaidi ya Mburudishaji Mh.Livingstone Lusinde..namfananisha na MR.Bean au Charlie Chaplin kwa hapa Tanzania naweza kumfanananisha na Masanja Mkandamizaji
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kampeni manager wako nitakuwa mimi. Mtera hawana mwakilishi!
     
  3. D

    Darick JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nitakuwa mshika mic wako au muandaa jukwaa come on get it happen
     
  4. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtera wanaongozwa na Ndondocha.
     
  5. luhala

    luhala JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inashindwa kuingia akilini mwangu ni kwa jinsi gani watu wa jimbo la Mtera waliacha mchele kuchagua pumba! Ni ajabu lakini ni kweli ambapo kichaa yule alimshinda mtu mwenye weledi, msomi, na mwanadiplomasia anayeheshimika kimataifa Mzee Malecela, nadhani sasa wanajutia uamuzi wao. Moja ya adhabu ambazo kama CHADEMA inataka kumuumiza kijana kichaa huyu ni kuhakikisha inaanzisha crusade ya kuwaelimisha wana jimbo hili ili 2015 kijana huyu asifurukute kabisa, aukose ubunge na arudi mitaani kwa watoto wa mitaaani wenzake. Mimi naamini CHADEMA wakitaka kuwaamsha wana jimbo la Mtera inawezekana kabisa kwani hata Igunga iliyokuwa "Koloni" la CCM sasa ni eneo huru la CHADEMA na ole wao, laiti wasingechakachua matokeo leo hii CHADEMA wangekuwa na jimbo la 50.
     
  6. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,114
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Nasema hata jiwe likisimama na kibajaji hapo mtera 2015 lazima lishinde. Huyo si kichaa? Tena wa kuzaliwa?
     
  7. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mimi naona hujawatendea haki hawa wote uliowafananisha na Lusinde Mitusi. Please waombe radhi, hujawatendea haki. Kwa aliyoyafanya huyu jamaa, kwa kweli anastahili kufananishwa na watu washenzi na sio hawa watu wa watu.
     
  8. V

    Vonix JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,433
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ''Kama wao ni vichaa basi mimi ni kichaa wa kuzaliwa'' halafu huyu ni mbunge mtunga sheria BUNGENI kichaa yaani haingii akilini hivi ninyi CCM haya yanawezekana vipi kwenye chama chenu??????
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu usitanie tuu mwaka 2015 tunataka chadema wasimamishe wagombea kata zoote na majimbo yoote, isiwepo mtu kupita bila kupingwa na labda cdm ndo tusipingwe!
    Vijana kwa wazee twendeni mda wa ukombozi umefika!
     
  10. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,354
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    technology ipo bana, dawa ni kutengeneza DVD kibao za ule ***** wake na then kuzitumia kuwaelimisha wananchi kuwa hivi ndivyo mbunge wenu anavyowawakilisha akiwa nje ya jimbo !!

     
  11. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mtu anajiita Kibajaji sijui aka Mzee wa Matusi alafu mnampigia kura..yaani weka mikakati yako vizuri kaka. Huyu kijana hafai tena kwenye anga ya siasa ya Tanzania.
     
  12. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135


    Mh! Hapo kwenye red nadhani nimeelewa vibaya,
     
  13. 1

    19don JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ninacho kuomba ndugu yangu jiunge na shule ya uvumilivu wa matusi atakayo kuwa anatoa kibajaji nadhani watu wa mtera walikula matusi wakaogopa na kumpa nafasi labda ataacha, kumbe ndio kazidisha sasa, gari la padre lililo pata mtoto na mtoto amezaa kibajaji
     
  14. m

    mjinga JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya kugundua udhaifu wa Lusinde, wanajamii naomba mnipe Somo zaidi kusudi jimbo hili lisiwe la huyu mropokaji. inaonekana Malecela wa USA Hana haja nalo na anataka kupewa zawadi ya ubunge wa EA
    Nawakilisha
     
  15. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    uko chama gani?

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kama upo chadema go ahead mkuu mambo yatakuwa simple ila kama ccm nakushauri achana na ndoto za mchana lusinde ni mchawi kinoma
     
  17. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Jina lake umeliona mkuu? Nina wasiwasi na jina. M4C
     
  18. delabuta

    delabuta Senior Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama upo tayari jipange usiogope uchawi kwa sababu hata arumeru ccm walikuja na waganga wao akina maji marefu but walikutana na jesus akawamaliza wote so wewe jipange 2015
     
  19. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nenda mkuu ...that stupid jamaa is a disgrace ..!
     
  20. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lusinde anachefua, hivi alimuangusha vipi Malecele? Mzee japo kachoka ana busara 200% zaidi ya Lusinde
     
Loading...