Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza nia kuomba ridhaa kwa wananchi ya urais kama mgombea binafsi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JF-MBUNGE, Jun 8, 2012.

  1. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani nilipambana magamba kupinga matumizi mabaya ya raslimali za nchi hii sikusikilizwa.,...nikaamia magwanda nikisisitiza msimamo uwe katiba ivunjwe mwaka huu maana nhi inaangamia naambiwa eti nisubiri hadi 2014 sijui. Ninaumia sana nina sikitika sana najuta nitamwambiaje mjukuu wa mjunguu wangu mbele za mungu. Hivyo nimeamua kutoka magwanda rasm na kusaidia nchii hii.

    Nakaribisha wanachama ila umoja wetu hauna chama...lengo kubwa kwanza niikomboa nchi yetu cham tutaunda baadae baada ya ukombozi.

    Anayetaka kujiunga tuma vika kanisa lolote na msikiti ujitambulishe. Utachukuliwa contacts zako na kutafutwa baaadae baada ya taratibu zote kukamilika.

    karibu ndugu vyama hivi vya siasa sio wakombozi wetu tutajikomboa wenyewe.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ambao hawaendi misikitini wala makanisani wataenda wapi?
     
  3. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa ambao hamuendi msikitini au makanisani tukutane mnakaribiswa nyumbani kwa kiongozi mzalendo J.K.Nyerere, gharama zote mtarudishiwa....tena nyie ndio mtakua mmepunguziwa usumbufu maana lengo baada ya kupata idadi ya watu zaidi ya 10 ilikua nikwenda kumsalimu kwenye kaburu mzalendo baba wa taifa atuombee baraka zake kwa mungu.
     
  4. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kuna vitu viwili viko mbele yako, aidha umewahi mno au umechelewa sana. Wa ukoo wako wanaweza kukuunga mkono, mimi na wa nyumbani kwangu HAPANA !!
     
  5. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe hata sina haja ya kukujibu kwa hoja maana maneno yako yanaonesha dhari ndio mtafunaji wa mali za umma mnaowapa shida wananchi wengi nchi hii
     
Loading...