Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza nia kugombea uwenyekiti ccm taifa kupambana na jk 2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by king11, Dec 30, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwasababu chama kimekosa kabisa uelekeo na jk amekosa mvuto ndani na nje ya chama natangaza kuchukua fomu za ugombea wa uwenyekiti wa CCM taifa. Katika uongozi wangu ndani ya chama nitabadili mifumo ya kizamani ndani ya chama na kuingiza ya kisasa. vipaombele vitakuwa vitatu

    1. kutatua tatizo la ajira kwa vijana

    2.Chama kuendeshwa na vijana

    3. kukuza uchumi utaomilikiwa na wananchi na wananchi walio wengi



    MCHAGUE KING11 KUWA MWENYEKITI MPYA WA CCM KUOKOA TAIFA NA CHAMA CHA CCM
     
  2. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kwa nini usianze kwa kutumia jina lako halisi na picha yako ili tusikuchukulie kama another daydreamer.
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wewe ni mwehu, utatutangaziaje huku bila hata kujua jina lako?.
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Too late! CCM ishakufa bado kuzikwa tu, na maziko ni 2015
     
  5. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    somebody said 'day dreaming'......there's no better word than that, it's just that am using a phone ningemngongea ma-likes
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wewe utaleta mgogoro kwenye chama,kama hujui hili waulize CUF wakuambia!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    Rostam umekuja JF
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yeye si ndo anaenda kuizika!
     
  9. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa ! Kumbe hata humu wamo !
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Fieni mbali na chama chenu!
     
Loading...