Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza nia jimbo Tunduru kaskazini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mcheza Karate, Sep 16, 2011.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Waungwana napenda kutangaza nia jimbo laTunduru kaskazini. wana CUF nawaomba mniunge mkono nagombea kwa tiketi ya CHADEMA. Jimbo la Tunduru lipo ktk lindi la umasikini. Nitatoa sababu za kugombea kwa siku za mbele na ilani. Napenda kuwasilisha
     
Loading...