Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza nia jimbo la Mafia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Nov 30, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napanga kugombea ubunge Jimbo la Mafia. kwa kweli tayari vigogo kadhaa wenye pesa wanahaha kuleta ndugu zao au wao wenyewe kujitosa.
    Wapo watu wenye uwezo mkubwa wa kifedha ambao wamepanga kwenda kuifilisi mafia na sio kuleta maendeleo.
    wanahaha kila Upande kutaka kusimamisha ndugu zao
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....ha ha ha!
    .....mpwa bana dah!
     
  3. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kudadadeki! Naona kama yule mgombea wa kule igunga. Alikuwa na mziki na wafanya kampeni kama 5 hivi! Ha ha ha!
     
  4. k

    kilindoni New Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wepi hao walioleta ndugu zao kugombea ubunge Mafia?
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,798
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Kila la heri....hata Batilda aliwekwa na vigogo...
     
  6. J

    Jicho langu Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    DR Dau anampigia Debe ndugu yake FULE Mbaraka Dau si waende kwao MBEZI wakagombee
     
  7. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbezi ataenda Mwantum

    Mafia ataenda Muba

    Mkuranga kijijini ataenda Bui

    khalas!
     
  8. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naona waswahili mnaanza kubaguana.....just remember katika macho ya wengine mtaendelea kuwa waswahili tu.....
     
  9. b

    bab aziziya Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mafia kuna mafuta?
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Nimesikia good news zitatolewa mapema mwaka huu kuhusu mafuta. Ngoja ngoja yaumiza matumbo!
     
  11. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    alaaaa!! ndo maana wamekazana kujenga uwanja wa ndege kiwango cha rami kama wale wa Taifa fulani wanavyokazania kwa karibu ujenzi wa barabara kiwango cha rami toka songea hadi Namtumbo kwenye Uranium. Ukiwa mbunge kule usikubali kiwanja cha ndege cha kutua cesna tu - zinatakiwa kutua jumbo kule - kisiwa ni lulu kile kwa Tz
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe ni nani? Jitambuloishe tukufahamu
     
Loading...