Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natangaza mgogoro na tbc

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Makirita Amani, Jun 27, 2012.

  1. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,105
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    kwa kweli hii tbc inakoelekea ni kufa kibudu. Kwanza kabisa sijui hao mafundi mitambo wana matatizo gani, kila inapokaribia habari mara sauti hakuna mara picha zinakwama taarifa inakuja kuanza dakika tano baada ya muda. Pili habari za tbc ni za upotoshaji mkubwa na hazionyeshi uhalisia wa hali iliyopo nchini. Tbc imetoka kuwa chombo cha habari mpaka chombo cha propaganda za ccm. Sina imani tena na tbc na natangaza mgogoro na chombo hiki cha propaganda za ccm.
     
  2. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyo mshana ni kilaza na mtu mwenye kupenda sana kujipendekeza. I hate him so much. Mimi tbc taarifa za habari zake nilishaacha kutazama kitamboo.
     
  3. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 852
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Mi nimefuatilia lakini sijaona habari ya dr ulimboka, mi nadhan km kwel hii habari haikutoka basi asilimia 100 serikal inahusika. Na tbc wanajua.
     
  4. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TBC hawana tofauti na magazeti ya Uhuru na Mzalendo. Hebu yachungulie kesho uone habari zao juu ya kipigo cha Dr. Uli mwakingwe. Utapata picha halisi.
     
  5. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    nakuunga mkono.
     
  6. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina mda mrefu sana habari(za ndani)siangalii kwenye tv kabisa nazisoma kwenye mitandao tu,sina imani na tv zetu.
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kubebana , kila taasisi inayomilikiwa na serikali tanzania utumbo mtupu, atc, trl, tbc...wakati kwa wenzetu ndo zina ngara eg kbc, kenya airways...
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Yani kama ulikuwepo.
    Nimekesha Tbc lakini ya Ulimboka hawakuthubutu.
    Hapa wanahusika.
     
Loading...