Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza mgogoro na mamlaka ya hali ya hali ya hewa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maseto, Oct 16, 2012.

  1. M

    Maseto JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 681
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikifuatilia utabili wa mamlaka hii kwa muda sasa.kati ya tabiri zao 10,naweza kukadiria kuwa ni 2 tu huwa wanapatia.pengine niwashauri wataalam hawa kuachana na kutabiri badala yake wawe wanaelezea tu visababishi vya matukio ya hali ya hewa kama walivyokuwa wanafanya miaka iliyopita.kwa sasa nimeondoa heshima yangu kwao.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ata babu yangu alikuwa accurate kuliko hawa jamaa plus elimu na mishahara juu!
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na wewe ndugu yangu kweli na utu uzima wako bado unawaamini watu hawa, yaani utabiri wao ni kama wa marehemu shehe Yahya ni wa kubahatisha yaani nashangaa hata hiyo elimu yao ni ya nini hasa.Walituahidi kuwa mvua za elninio zitaanza kunyesha Dar mwezi huu wa kumi sasa cha kushangaza yalitokea manyunyu tu.

    Zifuatazo ni taasisi zikitangaza kitu usikubaliane nazo

    TANESCO wakikuambia mgao wa umeme ni historia wewe nunua mishumaa kwa wingi weka ndani maana yake mgao ndo unaanza rasmi
    POLICE wakikuambia kuwa tunafanya msako wa majambazi kwa hiyo wananchi muwe na amani wewe nyumba yako nunua vitasa na makufuli ya nguvu
    TBC wakikuambia kuwa watatangaza live habari au tukio flan kama una safari yako wewe endelea utakutana na habari hiyo kwenye taarifa ya habari tena ikiwa imechakachuliwa
    MAMLAKA YA HALI YA HEWA wakikuambia kuwa jua litawaka wewe nunua mwamvuli maana mvua inaweza ikanyesha tena kubwa na wakikuambia kuwa kuna mvua za elnino kama una shughuli yako wewe carry on tu maana hakuna hata tone la mvua litakalotokea zaidi ya mawingu mawingu
     
  4. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,531
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    Wamejazana Vilaza tu mule ni bora kuwapotezea tu tuwaache wale tu mishahara na nyongeza kila mwaka wapewe nyingi tu
     
  5. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    tunawalaumu tu je wana vifaa vya kisasa kuona mabadiliko ya hali ya hewa kama wana vya long time na huku kubadilika kwa tabia nchi basi tusitegemee chochote na hata kuwalaumu yaweza kuwa makosa.
     
  6. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa hawana tofauti na wale jamaa waliotabiri kuwa mwisho wa dunia utakuwa tehere 21st May 2011 !!
    Ilipofika siku hiyo, jamaa wakatangaza 'kuahirishwa' kwa mwisho wa dunia, mpaka pale itakapotangazwa tena baadaye !!!
     
  7. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    hawa jamaa yawapasa wa angalie upya premises zao kabla ya kutoka na mahitimisho. Naamini wanatumia measurable quantities,ebu wazifanyie review maana lagging imekuwa kubwa.
     
  8. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    kama hawana vifaa na hicho wanachotabiri wana base wapi? Kama hawana vifaa ofisini wanafanya nini?
     
  9. d

    dilemma Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha msingi wanapata 'vit M'. Mambo ya kuhangaika na mahesabu ya Dr. Kyando hakuna anayejishughulisha nayo. Wengine wanatafakari chakula cha kuku kam kiepatikana. Maslahi ya jamii baadae.
     
  10. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    sijasema hawana vifaa ila wanavyo vya zamani ama vibovu.
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa wanabahatisha, kwako mleta maada,ume mind kwa nini mvua za elnino hazijanyesha wakati walitangaza hivyo au?
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Naungana na wewe 100% mkuu.
     
Loading...