Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza maandamano ya amani ya wiki moja nchi nzima kuanzia kesho (11 - 17/08/2011)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by President Elect, Aug 10, 2011.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ndugu wananchi, tunawajibika kuandamana kwa amani nchi nzima kupinga adha tunazopata kutokana na ugumu wa maisha uliokithiri.

    Kuanzia kesho saa nne asubuhi wananchì wa mkoa wa Dsm tutaandamana kwa amani tukiwa tumeshika vitambaa vyeupe kuanzia Manzese darajani hadi viwanja vya Jangwani. Nitaendelea kutoa ratiba kwa maandamano kama haya kwa mikoa yote nchi nzima kwa muda wa siku saba kuanzia kesho.

    Inshallah, kwa pamoja tutaweza kubadilisha na kuboresha mustakabali wa nchi yetu. Hakutakuwa na haja ya mabango, kitambaa cheupe kinatosha, pamoja kwa amani tutapita pembezoni mwa barabara bila kubugudhi magari ambayo maskini wala hayana mafuta, na bila kuharibu mali au kuleta uvunjifu wa amani.

    Asanteni kwa ushirikiano wenu.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,207
    Likes Received: 11,531
    Trophy Points: 280
    safi mkuu
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    naunga mkono hoja.
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Hogera sana kiongozi..... Watu wana hamu sana na mpango kama huo.........
     
  5. P

    Phoibe mshana Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2007
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ifanyike kweli maana hali ni tete kabisa!!!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    moshi yanaanzia wapi? Na asubuh ya saa ngapi?mtaani kwangu kn zaid ya watu 200 watakaoshiriki
     
  7. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kitambaa cheupe ndio tiketi yako ya kushiriki maandamano haya ya siku saba nchi nzima. Ukiwa na uwezo wa kuja na chupa yako ya maji ya kunywa pia itakuwa vizuri kwa wale wasio kwenye swaum. Mwendo wa mguu kutoka Manzese darajani hadi viwanja vya Jangwani ni hatua ndefu hivyo nawaomba wananchi tuwe wavumilivu, natoa ruhusa kwa watakaopenda kujichomeka njiani waje tuandamane pamoja. Muhimu sana kitambaa cheupe, ishara ya amani. Asanteni sana, pamoja kwa amani nchi yetu itakombolewa kutoka makucha ya mafisadi papa.
     
  8. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    arachuggah je tuanzie wapi???,,,, nadhani clock tower mpaka NMC will do, ili kutumia the major road ya pale city centre (uhuru road), so that no business takes place, hawa wakubwa wasikie vilio vyetu
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Nitatoroka kazini nije kuhudhuria hayo maandamano ya amani....
     
  10. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe nani?
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    President.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Afu huku shamra shamra za mkutano wa kesho zishaanza. Wanatangaza sasahivi.. Full raha!
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Je, hayo maandamano yana kibari?
     
  14. mrere

    mrere Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nami nitakuwepo
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja 100% nipo Dom hapa ngoja niulize wadau wangu tupige huo mzigo
     
  16. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ratiba ya awali ni kama ifuatavyo: DSM 11/08; Morogoro, Kibaha, Lindi na Mtwara 12/08; Arusha, Moshi, Manyara, Mwanza, Shinyanga, Unguja na Pemba 13/08; Musoma, Tarime, Geita, Mererani, Mafia, Manyara, Tanga, Singida, Tabora na Dodoma 14/08. Nitaendelea kuainisha vituo vya kuanzia maandamano haya ya amani kwa mikoa iliyotajwa hapo juu, na ratiba kwa mikoa iliyosalia. Tafadhali sana ndugu wananchi, tuzingatie kuwa haya ni maandamano ya amani. Muda wa kuanza ni saa nne asubuhi, na tiketi yako ya kushiriki ni kitambaa cheupe, hakutakuwa na haja ya kubeba mabango. Amani kwa wote, sote pamoja tunaweza kuikomboa nchi yetu na kuiondoa kutoka kwenye lindi la umaskini uliokithiri. Inshallah, Mwenyezi Mungu atatusaidia Watanzania.
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Inshallah!
     
  18. m

    mgosiwakaya Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila siku maandamano...nahis serikali kiziwi ya CCM kama imeanza kuyazoea naona kuna haya ya kuja kivingine kupinga maovu ya viongozi wa CCM....bado natafakari
     
  19. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wako wananchi wengi wanapenda kujua mimi ni nani, je nina CV au Profile? Ndugu wananchi, mimi ni Mtanzania mzalendo mwenye upeo na utashi wa kuwakomboa Watanzania wenzangu kwa njia ya amani. Watanzania tumenyanyaswa na kudhalilishwa vya kutosha, na wakati wa ukombozi wa kweli kwa mwananchi mnyonge wa nchi hii ni sasa, kama si sasa, basi ni sasa hivi. Pamoja kwa amani tuungane kufikisha ujumbe kwa watawala kwamba 'imetosha'. Amani kwenu nyote, nawashukuru sana kwa usirikiano wenu.
     
  20. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wanaitelejensia wanapewa taarifa juu ya kuwapo kwa maandamano hayo?
     
Loading...