Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza kusudio la kumwekea Lulu wakili....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Apr 11, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Moja ya mipango yangu ni kutoka naye, so haitafanikiwa if she goes to jail. I promise u if she did it atapata adhabu yake tu.

    Naomba kutoa hoja
     
  2. PastorPetro

    PastorPetro Senior Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu, K ni K tu! Umenielewa. Huyo mbwembwe zake zilikuwa za kishetani mno!
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Pastor hazifanani bhana
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Aisey!
    Naunga mkono hojja !
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nashukuru kaka "we live together we die together"
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    na kama akipatikana na hatia basi jiunge na mafunzo ya Jeshi la Magereza kisha uombe kupangiwa Gereza atakalofungwa,,,

    Hiyo ni Plan B, jasti in kesi..
     
Loading...