Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza 'kumdharau' January Makamba rasmi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Apr 22, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kuandika thread 17 October 2011 kuhusu Makamba.
    ( http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/183180-january-makamba-mbunge-wa-aina-yake.html )
    Nili mpongeza kwa namna nilivo ona anaofanya mambo yake ya kisiasa.

    Najuta kumpongeza,nahisi aibu sana,ni kosa ambalo sita lifanya tena
    kwa kudhani kuna mtu ndani ya ccm ana "upendo" juu ya Tanzania.

    Leo katika facebook page yake kaandika.
    Juzi Halima Mdee alisema wazi wazi kwamba makamba ni mnafiki.
    Leo nimeamini kwamba ni zaidi ya mnafiki,nahisi ni mchawi
    na mroho wa madaraka kupindukia.

    Hajawahi kuipenda nchi,wala kuwazia kizuri chochote juu ya Tanzania
    ila tumbo lake tu.

    Eti watu "wana chonga sana",hizi si dharau hizi?
    Kwamba Zitto ana chonga sana?
    Kwamba Fulikunjombe na wengineo wanachonga sana,
    ila makamba ndie anae jua kila kitu.

    Yes,wanao jua mwanzo wa ufisadi na hata mwisho wako
    kimya tu,wanakula viyoyozi kwa kushiriki kila msiba
    kila kona ya dunia,wana tembelea vituo vyote vya
    utalii duniani wala hawana taarifa za mfumuko
    wa bei Tanzania.

    Hawataki kusema kwanini gharama za maisha ziko juu,
    kwani wanajua mwanzo wake ni wao kujitafutia utajiri na
    mwisho wake ni watanzania kufa kwa njaa kuteseka
    na maisha magumu.

    Wanajua mwanzo wa kuibiwa mabilioni ya kodi za watanzania
    na wanajua mwisho wake ni watu "kuchonga sana" na wao
    kukimbia kwenda kuishi nchi walizo jiandalia kwenda.

    Kweli kabisa,watanzania tunachonga sana kwa sababu hatujui
    kinacho endelea huko kwenye viyoyozi vyenu,lakini nyie mnajua
    sana maana mnacho fanya ni ufuska huku mkijua kifo hakipo.

    Endeleeni sana,acha watoto wa maskini wachonge sana,
    watetezi wa wanyonge wachonge sana,ila nyie "watafuna nchi"
    mkiwa mnajua mwanzo na mwisho wa kila kitu.

    Hakika,siku yenu inakuja,namuomba Mungu nisife hadi niione.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Alisifiwa akajiona mtu wa maana hata hivyo sijawahi kuwaamini ccm hata sekunde achilia mbali ahadi zao hata familia zao na koo zao
     
  3. m

    mchambakwao Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si bado hajaifaidi nchi.Anasubiri apewa nafasi serikalini.
    Nilishawahi kusema kuwa humu tutawafahamu kwa matendo yao na leo hii imejidhihirisha
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli watu wakishiba wana dharau sana.
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nlishaandika thrid kama hii juzi nikieleza kuwa makamba si wa kuaminiwa ikaishi dakika mbili ktk jukwaa..huyu ni mchumia tumbo anaemuuza dadake.TULIOHOJI URAFIKI WAKE NA ZITTO TUNAELEKEA KUSHINDA NA zitto akiwa karibu nae tena TUTAMDHARAU.
     
  6. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nawashangaa sana watu wanaodhani kwamba viongozi bora watatoka CCM, kwani hawajui kwamba chama cha siasa ni mkusanyiko wa watu wenye dhamira, lengo na nia moja. Kwahiyo dhamira ya Wasira ni sawa na Januari Makamba, sawa na JK, sawa na Nape, na wanaccm wengine. Kwahiyo sera ya utajirisho kwa njia batili ni dhamira ya wanaccm wote.
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Babake anahusikaje hapa?
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hilo lilikua kosa kubwa sana,sasa hivi nimegundua
    kila anae ongea chochote na yuko ccm bado ni mchumia tumbo
    na ana tafuta nafasi ya kupata ulaji
     
  9. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kaka kwa watu makini mnafiki huyu utamtambua tu... kumbuka wakati yuko ikulu alivyokuwa anatetea kila uozo.. alifanya nini alipoupata ubunge wa kulazimisha? Alitaka nafasi ya Ngeleja , hakuupata uwaziri akaanza unafiki.... sasa anaona kama Zitto kascore point, inamuuma , ni mnafiki wa kutupa.. but what do you expect from someone who cheated on a secondary school exam? and mind you he was like roughly 17 years old back then.... mtoto wa mbwa hawezi kugeuka kuwa njiwa!
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu uliona wapi bundi kwenye kundi la njiwa?
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,hizi mpya tena.
     
  12. m

    madrid Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda,toka lini ny.....akazaa nyumbu??
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    He's a mere butts shaker!
     
  14. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    like father, like son...
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    janyuari makamba ndo yule alkuwa personal secretary wa m_kwere?
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Sijawahi ona mtoto wa nyoka akageuka mjusi au kenge ndo huyu januari makamba
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nikisikia hili jina JANUARY MAKAMBA najisikia kwenda msalani sahamani

    I hate this man like hell
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    HUYO JANUARY MaGAMBA NI MNAFIKI NA MCHAWI TOKA ZAMANI
     
  19. mzalendokweli

    mzalendokweli JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sichukii kutofautiana mawazo na mtu katika jambo lolote,mana unaweza kudhan jambo flan ni kwa maslah ya taifa na ukawa na sababu ambazo kwako ni za msingi lakin mwenzako akaona vinginevyo kwasababu zinazomshawish yeye..ila nachukia unapotumia hila kuzuia wazo la mwingine hata kama linamantiki na kumnyima nafas ya kushawish wengine juu ya wazo lake/kudiscourage wengine hata kumuunga mkono, tena unafika mahali unajifanya hamnazo hata kama unaelewa kinacho. Walichofanya Makamba na Madam Anna sielew kina mantiki gan..Madam Anna kama jins alivyomezeshwa, kakurupuka akianza kwa kunukuu kanuni za bunge anazotaja kua zinaendana na katiba kua; wabunge wakitaka kuleta motion ya ktokua na imani na PM ni lazima waandike barua iliosainiwa na wabunge wasiopungua 20% ambao kwa idadi ya bunge letu ni wabunge 70 then wawasilishe kwa speaker 14 days before intended date of vote..after that akakurupuka"zoez linaloendelea la kupigishana sahihi ni batili kwakua mimi sina taarifa". Sasa taarifa ipi unayotakiwa kupewa mama zaid ya barua yenye saini sabini ambazo ndio zinatafutwa kwa hilo zoez unaloita batili?au hizo sahihi zinapatikanaje basi ili zoez la zitto lisiwe batili kwa mujibu wa kanuni zako?kama kanuni inatoa mwongozo wa namna ya kuandika barua yenye sahihi sabini pasipo kuzikusanya bungen ungefafanua. Hata hivyo huyu mama honestly nimefika mahali nashindwa kumlaumu kwan mara nyingi hua namuona kama hana uwezo wa kufikiri kwa haraka. Akipandikizwa kitu mradi ni cha chama chake nae huenda hewan bila kujiongeza. Lakin Makamba anaelewa kabisa alichofanya sio. Na unafiki wake uko hapa;mara ya kwanza hoja ya sain zitto aliitoa bungen na kutoa wito kwa kila mbunge mwenye nia njema na nchi, na anaeona kua ubadhilifu ulioripotiwa na CAG kufanyika katika wizara mbali mbali unamkera na unastahili hatua kuchukuliwa basi atie sain yake kwe hiyo barua kesho yake asubuh ambapo yeye Zitto alieleza atakua akikusanya sahihi hizo nje ya bunge. Hapa ndio mana hata kina Deo walitia sahihi .
    Sasa yeye (Makamba) anapokuja kulalama eti mara nyingi tumekua tukiimba kua tunataka bunge la umoja na huku akijifanya kama hajui hilo zoez la kutia saini linaendaje,nakuhoji kama Madam ana taarifa ya zoez linaloendalea,tena anenda mbali na kudai kua anasikia kwe vyombo vya habari kuhusu hilo zoez!!!!???
    Huu ndio unafiki kwan maombi ya saini yalitolewa bungeni na utaratibu uliwekwa wazi. Isitoshe saini zenyewe zilikusanyiwa bungeni na si kwe ofice za CDM.
    Ye angekua muwaz tu na msimamo wake kua walichofanya mawazir wa ccm haoni kama kinawafanya kustahili kuwajibishwa au labla anaona kuwawajibisha kwa kupitia kumpigia vote of no comfidence PM ni excessive measures na haina maslah kwa taifa mi ningemuelewa kwakua huku ndio kutofautiana mtazamo kuhusu jambo fulani. Au angekaa tu kimya kwan kuna mtu angemuuliza?
    Kama kweli maana nyingine ya Parliament ni kundi la mabundi basi hiyo ni tafsir sahihi na waliotia sahihi ni wachache wenye bahat mbaya waliolazimika kuchanganyika na mabundi katika kutetea nchi yao.
    Ukitofautiana na mtazamo huu kwa dhati sikulaumu kwan n haki yako. Nawasilisha.
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    woyo woyo woyoooo,dah hii kali haha.
     
Loading...