Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza kugombea ubunge 2015 - ROMBO kwa tiketi ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LEYANA LESINDAMU, Apr 29, 2012.

  1. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natangaza rasmi 2015 nitagombea ubunge-Rombo kupitia CDM. Nimeamua kufanya hivyo baada ya kutafakari kwa mda mrefu maombi ya makundi mbalimbali ya jamii ya wana Rombo kugombea tangu mwaka 2005 na hivi juzi ujumbe wa wazee watatu wa Rombo walinifuata Kilindi-TANGA ninakofanya kazi wakinitaka nisiwaangushe 2015. Wadau nishaurini.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ambition yako ni ipi? Nakutakia kila la heri ktk safari yako.
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    usisahau kufika TARAKEA kijiji cha mbomai juu nikupe kikombe cha kahawa kabla hatujaanza safari ndefu ya ukombozi
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    2pe jina lako.,
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mkuu huna utashi wa kuwa Mbunge naona kama hao wazee wanakulazimisha tu. Kama huna utashi basi mimi nakushauri usikubali kugombea utakuja kuishia kupigania posho bure badala ya kuwatumikia wananchi wako. Siasa ni wito kama wewe si fisadi.
     
  6. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ushauri wangu kama wa MKWELE."AKILI ZA KUAMBIWA,CHANGANYA NA ZAKO,HUSIWE KAMA MBAYUWAYU".
     
  7. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tupo wengi mzee tutakaogombea.Mimi nina mpango wa kugombea au kuunganisha nguvu na Ben,ila bado mapema tunatafakari.
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Selasini yamemshinda sio
     
  9. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mkuu nina uhakika hakuna mzee wa Rombo aliyekufata. Kama unataka kugombea nakutakia kila jema ila nakushauri kuwa simamia utashi wako na sio mambo ya wazee watatu wasiokuwepo. Sitakupa kura kwa kuwa umetumwa na watu.
     
  10. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu haina shida hata Ben kuna kipindi niliongea nae akaonesha hisia za k ugombea. Lakin kinachoitajika ninamna gani ya kuifanya mpya Rombo yenye matumaini kiuchumi na kijamii.
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,851
    Trophy Points: 280
    Kila la heri na baraka tele, kama wanarombo wamekuamini kiasi hicho mpaka kukutumia ujumbe mzito ili ugombee 2015 basi usiwaangushe.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    safi ukianza m4c utuambie 2015 tunataka viti 150 vya CDM
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri kamanda.
    Muhimu ni kujipanga kufanya kampeni kwa njia ya ustaarabu ili atakayekuwa amepata ridhaa ya wanachadema wa rombo basi wengine waliobaki wamuunge mkono.

    Mjitahidi sana kujiepusha na michezo michafu kama ya magamba.
     
  14. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/259277-kijana-aliye-isambaratisha-ccm-jimbo-la-mboz-magharibi-ahamishia-majembe-mboz-masharik.html

    usisubili 2015 kama upo serious ni kazi ya kudumu!
     
  15. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu sio nalazimishwa ila wananikubali kwa mambo ambayo nimeyafanya ya kijamii ndo maana 2005 nikiwa na umri wa miaka 22 walinishauri nigombee lkn nikawa bado nipo shule.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Upo kwenye siasa kwa muda gani mkuu?
     
  17. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu wazee watatu sijifagilii,ila nikuambie tu kwamba mm ni muumini wa demokrasia pana. Kama CDM kitanipa ridhaa nitawatumikia kama la nitamsapoti alieteuliwa kwa manufaa ya wana Rombo na chama kuepusha mpasuko usiokuwa na maslahi.
     
  18. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu sio nalazimishwa ila wananikubali kwa mambo ambayo nimeyafanya ya kijamii ndo maana 2005 nikiwa na umri wa miaka 22 walinishauri nigombee lkn nikawa bado nipo shule.
     
  19. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda same wapare wale hata mwenyekiti wa ccm wamekodi toka marangu,mzee kessy,miaka 15,nadhani pale utapata ubunge na walivyomchoka matayo david cleopa msuya,,watakupa tu,,,,
     
  20. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nimekuwa kwenye siasa tangu 1995 nikiwa darasa la tano kama shabiki wa CDM na mwaka 2005 nikawa mwanachama rasmi wa CDM. Kwa hiyo kama mwana siasa nipo kwa miaka 17.
     
Loading...