Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza kuchukua jimbo tarajiwa la Kahama mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhas, Oct 23, 2012.

  1. m

    muhas Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanafunzi wa mwaka wa mwisho hapa muhimbili, nalitamani na ninatamani sana kuwatumikia wananchi wenzangu wa kahama. Kilichonisukuma sana ni kuona rasilimali nyingi tulizonazo wana wa Kahama ni aibu maisha tunayoishi tukiendelea kutembelea barabara za vumbi ,ugumu wa maisha ukituandama kiasi cha kutishia amani ya wananchi na migodi pia kwa sababu naona ujambazi na matukio ya ajabu yamezidi.

    Lakini pia kama kijana nimefikia uamuzi huu kwa kundi la vijana wenzangu likihangaika bila ajira .Pia kilimo chetu maarufu cha pamba na mpunga vinazidi kufifia kwa sababu ya sera mbovu za viongozi wetu walioamua kutufanya maskini kwa makusudi.

    nitaendelea kutoa maelezo mengi sana kuhusiana na huu uamuzi ,Pia Wana KHM wenzangu mliomo jamvini endeleeni kunishauri kadri muwezavyo


    NAWASILISHA
     
  2. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Kwa hiyo wewe uantaka ukawanyie nini WaTz wa Kahama?
     
  3. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wenzako nao walisema hayo hayo kumbe wanatafuta nafasi ya kuboresha matumbo yao..!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ukiweka nukta anza na capital letter, na kwa ujumla jifundishe punctuation.

    Nia yako ni njema, lkn hujasema utagombea kwa tiketi ya chama gani.

    Pia umeainisha matatizo, lakini hujaeleza kuwa wewe kama kijana utayatatua vipi.

    Vinginevyo nikutakie mafanikio mema.
     
  5. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    we uctuzingue, ulipe kwanza kodi zetu tunazokulipia hapo, na kisha ukawatumikie hospitalini. kahama hawana madaktari wa kutosha, matatizo kwa wanawake na watoto ni makubwa halafu unataka ukawatumikie kivipi, shame on you, kafungue hata kahospitali pale tupia dawa na vipimo vya uhakika tutakuona wa maana
    udaktari ni taaluma so katumikie wananchi kwa taaluma yako, ususahau kulejesha mkopo ili na wadogo zako wakope
     
  6. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kila la heri ndugu yangu..
     
  7. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama unataka kulichukua jimbo jiandae na wewe kuchukuliwa
     
  8. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kweli weee ni ngosha yani
    mjini unasema "njini"
    Ushauri
    kazi ya udaktar na ualimu
    kuanzi 2015 itakuwa kazi ya
    heshima na nzuri sana

    kikubwa kawafundishe wana kahama
    mjini, ili watambue Chadema vizur kupitia M4C

    V
    SENGEREMA
     
  9. m

    mkonge Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu kahama FM kwamahojiano zaidi na live watu wakusikie​
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    We unataka hela tu huna lolote.
     
  11. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,577
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    Labda uwe mgombea huru,kuthubutu ni ujasiri.
     
  12. D

    Dopas JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ukiweka tamaa mbele yote yatakushinda.
    Kama ulitaka kuingia siasa mapema hii muhimbili umefata nini? Si ingetosha kusoma chuo cha diplomasia mahali fulani? Pili kuweza kusaidia wana kahama na tz kwa ujumla huhitaji kwanza kufikiria kulichukua jimbo. anyway nikutakie kila la heri katika azma yako
     
  13. m

    mbayaaa Senior Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    :eek:hwell:kweli anatakiwa kufunguka vizuri kwan mpango mzima kwa sasa n cdm kwingineko ataula wa chuya kwa tamaa ya fisi
     
  14. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,067
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Jiweke bayana tuanze kukupima. Tupe jina lako kamili. Alaf hakikisha uraia wako, ukishaingia kwenye siasa unaweza kupata mshangao kuwa wewe ni mzambia.
     
  15. m

    muhas Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kwa marekebisho,lakini kuhusu swala la chama mkuu ni CDM .Matatizo nlisema nitaendelea kuyaelezea mbeleni ikiwa pamoja na mipango yangu yote
     
  16. m

    muhas Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina tamaa ya hela kaka,nngefanya biashara kk
     
  17. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 9,880
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kuna kundi kubwa la vijana ambalo linakuja kwa kasi kuchukua madaraka ngazi ya shina,mtaa, kitongoji, kijiji, kata,jimbo nk kupitia CDM viongozi wa CDM toeni mwelekeo (ELIMU) kwa kundi hili!!
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    Hongera mkuu tuko pamoja kamanda na adhima yako itimie!
     
  19. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kula simbi na kufika mwaka wa tano,\
    Zaidi ya hapo sina la kukushauri
    MNUBI YUPO
     
  20. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yaani nakuona una tatizo kidogo,
    Badala ya kufikiria zaidi kuendeleza FANI yako ulioichagua na kuisotea, eti unakimbilia SIASA,
    Ndio ni haki yako ya msingi, lakini ungewatibu kwanza hao wana wa Kahama na wengine kwa miaka 10 hivi, ningekuelewa,
    Nashindwa kukutofautisha na wachumia tumbo wengine, walioacha taaluma zao na kukimbilia maposho kwenye siasa
     
Loading...