Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza: Huu ni utumwa usioweza kuvumiliwa hata kidogo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bampami, Jan 11, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hawa FFU waliopo hapa UDSM na madefender yao siyo siri 2mewachoka tumechoka hatusomi kwa raha, ukitembea unakutana nao wameshika mabomu, yani hakuna Amani kwakweli mnasoma kwa mitutu.Hapa hall 5 wanapita na bunduki zao, yani hatuna amani. afu kisaikolojia wanatujengea usugu na siyo siri wanatengeneza roho moja ya wasomi ambao watakuja kuwa na impact kubwa.Mfano mimi mwenyewe yani nikiwaona kuna roho nzito sana moyoni mwangu kila siku, kweli itafikia wakati hatutawaogopa na tutakuwa radhi kupambana nao kufa na kupona ilimradi haki zetu tuzipate.
     
  2. p

    pilu JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jipe moyo 2015 inakuja mambo yatakuwa sawa!
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Pilu, God wont forsake us.
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hii ndo tz yenye uongozi uliojaa madudu
     
Loading...