Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by eyetyna, Jul 11, 2011.

  1. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yaani natamani sana kuwa huru,lakini wananibania....................
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    mmh pole kumbe hata mchana watu wanaotaga ati.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    kivipi?...sijakuelewa
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    wewe mwenyewe umejibania kujieleza... no wonder wankubania...
    jiachie eleza shida tukusaidie hata kwa mawazo...
     
  5. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wananibania home<kwani muda wa mtu wa kawaida kuanza maisha yake ni kunzia miaka mingapi?
     
  6. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wananibania home,eti hawataki niondoke nikaanza maisha yangu sijui wanataka nizeekee hapa hapo,
     
  7. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    heeeeeeee we huji ndoto wkati wowote tu usingizi ukikuchukua NDOTO HIYOOOOOOOO
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    muda wa kuondoka homeni ukiolewa au kufikisha miaka 26 kama unajitegemea,hata mimi ningekuwa mzazi wako ningekubania sababu tu ya kuwa huru haijitoshelezi.
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Nimekupa tu like sio sababu of what you have said....lol.. ndio ina logic
    But shida yangu i think it is time nipate feedbak ya ile project
    nahisi coworker Kloro na wew mnanibania kunipa fidbak na pesa...
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hela zilitoka na kwakuwa uliingia mitini Kloro akasema akushikie.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Thanks for the feedbak... nitafuatilia hizo pesa... haya endelea na huyu bibie...
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu bibie inabidi aendelee kuwa home hatutaki kutengeneza kina Wema wengine huko street.
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    asije tu akatoroka akilazimishwa... unafikiri Wema wazazi wake wanapenda??
     
  14. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du!
    Eyetyna, be careful, Nahisi wewe bado ni bikra,springchick na unadai.
    Sasa hebu wasikilize wazazi wako hapo nyumbani, ambao wanatoa ushauri kwa vile wanakupenda.
    Ukikumbana na mimi mitaani, mate yatanitoka na utaingia laini kwa simulizi ndefu za elfu lela ulela na mali zangu za urisi.
    Ukiniamini simulizi zangu umekwisha.
    Tunda nitalila, na ukiwa springi kama ulivyo,nitakula tunda mpaka mfupa wa mwisho.
    Kwa vile sitaki majukumu, na hapo ndo utakuwa mwisho wa kuonana.
    Watu wa aina yangu wako wengi sana bongo
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unabiwa na nani, kivipi?
     
Loading...