Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani zitokee angalau chaguzi TANO mfulizo ili CCM ifilisike

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Mar 5, 2012.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kutokana CCM kutegemea pesa kuhonga wananchi ni vizuri tuombe Mungu zitokeze chaguzi zaidi ya tano ili wahonge mpaka wachakae. Ni vizuri tuanze kuhamasisha kale kamsemo ka KULA KWA CCM KURA KWA CHADEMA.
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    Unakosea sana kuamini CCM itafilisika, kabla ya watanzania wote hatujaisha kwa umaskini, kumbuka wanajichotea pesa hazina ambayo ni kodi zetu, umesahau scandal ya EPA walichota kiasi gani??unasahau wana wabunge wengi na wanachota ruzuku kubwa kuliko chama chochote? unasahau walivojimilikisha vyanzo vya mapato vilivoanzishwa na kodi ya wananchi wote wakati wa chama kimoja kama sukita, jengo la umoja wa vijana, viwanja vya michezo na vingine lukuki?? unasahau wanatumia magari ya serikali ya wakuu wa mikoa, wilaya na wakurugenzi kwenye kampeni?? watafilisikia wapi??
     
Loading...