Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani weekend hii ningetoka na AshaDi, afrodensi, Husninyo au Faiza Foxy!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by First Born, Aug 26, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni kwa mapenzi mema kabisa kwamba kwa jinsi kwangu wiki ilivyo njema tungetoka tuende walau hotel Yeyote tutakayoichagua ili niwape hata pole ya Saumu!!!
    Lakini kwa mtazamo wa haraka haraka bado nahisi kuna siku kama mbili tena mbele baada ya wiki kuisha, dah!! Kukaa mwenyewe mwenyewe au kila wikiend na Daffi, Gurta na Mr. Rocky ishanichosha.
    Ila tena wiki ijayo nitakuwa nimeshachelewa kwa sababu sikukuu itakuwa imeshaisha na siku za sikukuu boss wangu kanipangia kazi kama overtime
    sasa nifanyeje ili lengo langu litimie?

    First Born


    .
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    Kati ya hao nani mkali wa nyonga?
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wote wakali.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Halafu wikiendi yenyewe hii imeangukia 'Salary hooooohh...Salary ho hoh ohhhooo!
    Basi ni tabu tupu!
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Salary ohhoo salary ohhooooo
    natafuta salary ohhhooo
    salary ohhoooo
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    AfroD...
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    Bingwa wa kiduku habari yako bana?
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hiyo haichezwi kwa style ya kiduku.
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    umenikumbusha enzi zileeee!!!
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mwambie huyo dogo maana naona anarukia treni kwa mbele
    mkuu weekend hiyo imeangukia patamu na salary juu sasa sijui tukaikamilishie wapi na wale watoto
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tunaanzia Kaloleni maeneo ya shivaz, tunakwena Sakina, then tunarudi Kinjenge family pub na kumalizia nyumbani Moshono.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    mchukue vivian kwa kuwa ndiyo kwanza anatoka kununua cheni ya kiunoni.
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhhh! Sijui kuitumikia hiyo cheni.
     
  14. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu kama ni Simba kweli Kapakatwaaaaaaa patamu...New born toka na mimi basi....hahahahah
     
  15. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Weekend njema wana MMU!
    Enjoy and stay blessed.
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    FB bana... ngoja ni m-pm AD au Husny maana

    naamini ka vile this weekend wako idle kidogo...

    BTW Karibu Iddi (ila sasa hii thread itanifanya niombe

    kwanza ruhusa kwa shemejio) wewe kuweza kubalika home...lol
     
  17. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135

    EHH!

    Asha D alishasema ana mume wake! je utamuombea ruhusa kwa mumewe..?

    faiza fozxy ana gozi.. wenyewe wana miaka 40 ya ndoa... je utaliomba ruhusa gozi utoke na mkewe

    husninyo & AD ... sina uhakika...

    week end njema Mkuu!!!!
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Karen_H hua nakuona kwa adimu saana... na nikikuona hua nafurahi... don't know why... But please enyoy pia na weekend njema.
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhhh huko Shivaz wewe ni member nini naanza kupata wasi wasi na wewe
     
  20. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hapana namaanisha tutakuwa na hao ma mumsupz, tena mchana kweupeeee! Huko ikifika sa kumi na moja hunikuti.
     
Loading...