Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani uchaguzi ufanyike kila mwaka !!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ngongo, Jul 29, 2010.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,848
    Likes Received: 3,016
    Trophy Points: 280
    Wakuu jana na leo kunashughuli nyingi za ukarabati wa barabara zilizogeuka mahandaki hapa mjini Arusha.Maeneo ya Sanawari,barabara inayotenganisha Sheck Amri Abeid na CCM mkoa nyingine nyingi zimefanyikwa ukarabati jambo linaloashiria kwamba zitatumika kuombea kura wakati wa uchaguzi ndani ya CCM na baadae wakati wa uchaguzi mkuu 2010 October.

    Napendekeza tuwe na uchaguzi kila mwaka pengine wananchi wanaweza kuondolewa kero zao kama mtindo wenyewe ni huu.
     
Loading...