Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani tubadilishane maraisi kikwete aende rwanda kagame aje tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by matawi, May 11, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. m

    matawi JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wiki iliyopita niliona report ya transparent international kuhusu rushwa nilihuzunika sana kuona Tanzania ina 28% ya rushwa, Kenya 32% na Rwanda 6.6% . Hivi raisi wetu amelogwa? mbona Tanzania kuna amani, uhuru tulipata toka 1961. Hivi Kikwete badala ya kwenda Ulaya kuzurura kwa nini asimwite Kagame aje mshauri jinsi ya kukabiliana na rushwa?????? jamani mimi roho inauma sijui kama kesho ntaamka.Kwa nini ripoti ya CAG haifanyiwi kazi, huyu ****** ana mpango gani na nchi hii???????
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kwa kumwangalia sura of course Rwanda watamkaribisha kwa mbwembwe!
    Lakini in zero time watagundua kuwa ni mzigo wa MISUMARI!
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kikwete hatufai lakini hapana Kagame; Kagame ana damu ya watu wengi tu alipokuwa Msituni kwanza Uganda halafu Rwanda, Tatizo la sisi waafrika ni rahisi sana kusahau mateso tunayopewa na viongozi wanopenda kumwaga damu; nasema aheri ya kikwete anatuacha tufe na njaa kuliko yule anayetuwekea mtutu wa bunduki mdomoni kwetu

    The most important kind of freedom is to be what you really are. You trade in your reality for a role. You trade in your sense for an act. You give up your ability to feel, and in exchange, put on a mask.
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kagame ana damu ya watu wengi tu alipokuwa Msituni kwanza Uganda halafu Rwanda,
    tusiangalie uzuri au ubaya wa mtu kwa kigezo kimoja tu cha rushwa.
    KIKWETE ANA MAZURI YAKE NA MAPUNGUFU YAKE, VIVYO HIVYO KWA KAGAME.
     
  5. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hujaandika kama mtu mwenye ufahamu upo kishabiki zaidi
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    No thanks.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,551
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Napita tu
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    uzuri wa jk labda upo usoni tuuu!
     
  9. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni hoja za kitoto,
    Ukidharau nchi yako ni kujidharau mwenyewe. Roho inakuuma sababu umejazwa upepo na hoja zilizojaa humu ukidhani zote ni kweli. Jifunze kupima mambo la sivyo roho itakuuma sana rafiki. Tafuta kazi fanya kwa bidii. Pia usipokee wala kutoa rushwa, wafundishe na ndg na marafiki zako kutofanya hivo.
    Kagame unamtamani wewe, nenda kaishi huko
     
  10. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wazee twende pole pole haya masaibu yetu tutayamaliza kikubwa bila kumwaga damu!!!!!!!!!!!! Huyu Bwn Kagame na Musebeni hawaachani, Rwanda damu, Kongo damu,Uganda damu, chonde chonde heri ya njaa na ukata kuliko kumwagwa damu na ukimbizi.
    Hakuna cha kufikiria wala kubadilishana Maraisi. Tushukuru Mungu hapa tulipo tuendeleze siasa zetu za kibongo ahsante Mungu kuniumba nikiwa Mtanzania!!!!!!!!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...