Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani TANESCO ifutike kabisa tupate shirika mbadala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Calist, Dec 1, 2011.

  1. C

    Calist Senior Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa kwa ukiritimba walio nao sasa kila kitu wanafanya wanavyotaka wao mteja hana kauri, hawamjari mteja kabisa customer care ni zero kabisa, walichonifanyia natamani kutukana lakini ngoja niwe na subira.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hayo ni matunda ya miaka 50. anyway, si Tanesco tu, mashirka mengi ya uma yako hivyo, na yako hivyo kwa sababu Watanzanuia wenyewe tumeyruhusu yawe hivyo. Kama tungekuwa tunadai huduma bora na kuthaminiwa kama wateja, wala wasingefikia hatua ya kumuoina mteja kuwa ni **** na wakaendelea kubakia
     
Loading...