Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani sana kufika Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luthar, Sep 25, 2011.

  1. L

    Luthar JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kiu ya moyo wangu nikufika tu igunga nikaone makamanda wa cdm wakipambana na magamba a.k. Ma **** nibaki tu a town kwetu atakaye idis hii kitu ni **** wa magamba namwaka huu kitaeleweka tu iliijulikane kwamba mwaka jana mliiba kura na huyo rais wenu hraxy
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eti hii nayo ni thread ambayo imeruhusiwa na mods kupenya kwenye jukwaa la great thinkers. Tehe tehe tehe tehe tehe tehe
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Hizo nyota ni lugha gani tena?
     
  4. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitarudi.
     
Loading...