Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani rais anayeweza kuwakamata Mwinyi, Mkapa na Kikwete kwa ufisadi wao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Feb 24, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tangu kuingia awamu ya pili, Tanzania iligeuka kichaka cha ufisadi hasa ukifanyika kwenye ikulu. Rejea mke wa Mwinyi alivyoanzisha mchezo wa vimemo kupatia rushwa. Kumbuka kashfa ya Loliondo iliyosababisha kifo cha Stan Katabaro ambayo nyuma yake alikuwapo Ali Hassan Mwinyi. Mwinyi pia alihusika na IPTL inayolihangaisha taifa ukiachia mbali uuzaji wa mbuga zetu kwa waarabu toka Yemen maarufu akiitwa Brigedia Ali alikuja kugundulika kuwa kumbe ni mshirika wa Rostam Aziz mwizi wa EPA-Kagoda-Richmond Dowans akishirikiana na Edward Lowassa na Jakaya Kikwete
    Baada ya kuingia Benjamin Mkapa ndiyo ufisadi ukashika kani. Rejea ujambazi wa NBC na Net Solution Grop iliyokuwa imeingizwa na shemeji yake huku mmojawapo wa kampuni iliyoileta Net Solution Group akiwa mtoto w shemeji yake mwenye umri wa miaka mitano. Hapa bado hutajaongelea ugawaji wa madini yetu kuanzia Buzwagi hadi Kiwira alikojigawia mgodi mzima ambao unaendelea kula pesa ya walipa kodi hadi sasa.
    Tukija kwa Jakaya Kiwete zao la wizi wa EPA ndiyo usiseme. Kila kitu kiko nje nje out for graps huku yeye akiendelea kuchekacheka na kuzurura wakati taifa linaangamia. Hapa hujagusia ujambazi unaoendeshwa na mwanae na mkewe waliorithi ujambazi huu toka kwa Anna Tamaa Mkapa wa Kishumundu.
    Kwa machache haya natamani rais ajaye atoke upinzani na awe mwenye uchungu na nchi awashikishe adabu wezi hawa walioliweka taifa letu reheni kwa sababu ya upogo na uchu wao.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wewe kweli ni Mpayukaji. Endelea kupayuka ndugu yangu, siku moja yatatimia. Tanzania ya ukweli na haki itapatikana tu.
     
  3. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndiyo inayotakiwa; washenzi wote walioshindwa kulitetea taifa na maslahi yake wakati walikuwa na madaraka ya kufanya hivyo wanatakiwa kujutia makosa yao waliyoyafanya makusudi.
    Hawa wanatakiwa wafungwe maisha na wafilisiwe kila kitu ili ijulikane kwamba nchi inaendeshwa kwa utawala wa sheria na adabu.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fisadi la kutisha ni JK. Huyu ingekuwa China angeshanyongwa.
     
  5. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Usipayuke kichaa wangu mwishowe watakusikia! Au kikwetu tunasema UDIZUHAMKA!
     
  6. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo Nyerere naye ndani kwa sababu sera zake ziliboronga?
     
  7. P

    Paradisian Senior Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Mtoto wa mkulima naye sikuhizi kimyaa hatumuoni akitoa machozi!
     
  8. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mmh kweli wewe mpayukaji...
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2015
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mimi wangenikamatia tu mkapa kwa ufisadi wake wa kujiuzia mgodi wa kiwira basi roho yangu ingetulia
     
Loading...