Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani pawepo mdahalo kati ya Nape Nnauye vs Dr. Wilbrod Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by isinkini, Jul 23, 2011.

  1. i

    isinkini Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natamani siku moja hawa watu wakutanishwe uso kwa uso ili kila mmoja ajibu hoja na shutuma kibao ambazo wamekuwa wakitupiana kwenye majukwaa ya siasa huku kila mmoja akimshambulia mwenzie. pia kama wasemaji wa vyama watueleze kama wanayohubiri kwenye majukwaa ya siasa ni practical na siyo kujitafutia umaarufu wa kisiasa.nauye ajibu kama kweli yeye ni mwanzilishi wa ccj na kupanda kwa maisha akiwa kama msemaji wa chama tawala. slaa ajibu kama kweli anapokea tsh 7.5mil meantime anapinga ufisadi na uwezekano wa kuuza bati na cement kwa tsh 15000@. na mengine kibao wanayohubiri....
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kwanini isiwe Mukama vs Slaa!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani mukama ni msemaji wa chama? naomba hili kwanza nilifahamu mkuu...
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Unaonyesha hujui unachokisema! Hivi Katiba ya Chadema inasema msemaji wa Chama ni Katibu Mkuu? Au mtu yeyote anayesisika kila siku ni msemaji? Lini Dr Slaa alimtupia madongo Nape? Shirikisha ubongo wako katika kuleta hoja hapa! Kwa heri
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    No,dont pull us down.....! ! ! Labda Slaa vs Secretariet ya CCM
     
  6. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyo Nape huwezi kumlinganisha na Slaa nape ni mropokaji hana jipya.
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nape na Dr. Slaa? Tafadhali bwana.!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mdahalo na wezi watatuchafua tu hao!!!
     
  9. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Husirudie huu upuuzi tena katika maisha yako, Nape labda afanye mdahalo na Diwani wa CDM
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Wewe jamaa ni nanga ya melini ikiachiwa kwenda majini haiulizi inaenda tu hadi topeni .Hakuna cha kujadili hakuna hoja wewe unaleta umbeya tu hapa .Slaa na Nape ? Slaa na JK ndiyo mwendo mdundo na hapo utajua maana ya mtu kwenda shule.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapa umeongea mkuu. Hawa ndio watu wa level moja! Mimi ni mwqna CCm, lakini kwa hili tunamdhalilisha kwa kumweka kwenye mdahalo na Nape
     
  12. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,617
    Likes Received: 3,940
    Trophy Points: 280
    jk na slaa!no man slaa too cheap man
     
  13. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    acheni kumdhalilisha rais wetu wa moyoni,nape ni vuvuzela tu,
     
  14. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwa hili ulilo andika nadhani akili yako imefika ukomo wa kufikiri, hivi kama ameiba kwanini hakufunguliwa mashitaka theft, kama wanawake wanaibiwa bac hata wewe inaonekana huwa UNAIBWA we vipi? sishangai wewe lazima ni mwanagamba (ccm)
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa akili yako Nape anamfanisha na Dr Slaa?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    dk slaa na wabunge wote wa ccm +kikwete +mama salma +riz1+miraji+mke mdogo wa uarabuni
     
  17. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata umuweke nape na Mnyika bado nape mwepesi mno. Labda na Regia Mtema.
     
  18. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135

    Mkuu hii imetulia na imenivunja mbavu san sana duh asante mkuu wacha nisome kitabu changu kwanza duh duh duh
     
  19. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Wee wacha tu, Mheshimiwa Slaa anavyowaogopa hawa watu ni bora akutane na Chatu mwenye njaa, N'ge au nyoka mkali kuliko Nape. Alikuwa haifahamu CCM na watu wake. Baada ya kufuatwa mafichoni, baada ya uchAGUZI MKUU na hawa watu na kufundwa Unyago kwa miezi kadhaa, ndipo kimya kilipomtawala na kujuta kwanini aliachana na shughuli za kumtumikia Mungu na kujiunga na Siasa.

    Kilichofanya kuitambua CCM vizuiri SANA, ni zile purukushaNI ZA ARUSHA.
     
  20. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena mkuu!maana hata haiwezekani eti Dr akutane na mtu ambaye hata udiwani hauwezi wa nini huyo?kwa ninavyomjua Dr hawezi hata kukutana na mtoa pumba kama Nape!
     
Loading...