Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natamani ningekuwa na miaka 50+ ..........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marytina, Mar 7, 2012.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @ausha,baba mngoni ,mama mchagga.......


    ......wa kwanza alikuwa mhaya, bishoo sana, very bright , home kwao nusu ulaya

    Huyu alinisumbua sana, na alinipotezea sana kujiamini ilifikia wakati hata 1+1=2 naomba confirmation kutoka kwake
    utoto +dharau zake zilinifanya NISHINDWANE NAYE.(Thanks God amejiingiza mwenyewe kwenye kula UNGA ni msomi anayefungiwa getini kwao asitoke maana ni nusu mwehu)

    ........wa pili and i used kujidangannya the last ni mmassai aliyekulia AR tokea utotoni.Huyu nilimpata kanisani, mwanakwaya, from low class family, working for TOUR OPERATORS, MCHA MUNGU ila naona kila dalili ya kutoswa as days go on.

    Naumia sana.
    Note:NATAMANI NINGEKUWA NINA 50 yrs old (bibi) UNGEKUTA SISUMBUKII chochote kuhusu mapenzi na dunia zaidi ya kukumbuka harakati za ujana nlizopitia.

    nizae na mtu ni mtu.....au nifanyeje na nsipokuwa na mme rasmi itakuwa mateso maishani?ila huyu mmasai nampenda sana siwezi mwona akiwa na msichana mwingine blood vessels zitapasuka.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaani na ujanja wako wote unakosa mwanaume my dia?
    ukitaka kupata mwanaumme mzuri we tulia tu watakuja wenyewe,usiishi kwa kupretend
    kuwa na hulka za kike.inaelekea wewe unalazimisha mapenzi ndo maana yanakutesa.huyo mmasai unamngangania wa nini? kama hakutaki huwezi badilisha kitu
    songa mbele
     
  3. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mabibiiii na mabwanaaaaa!kwa mara nyingine tena,huyu hapa.....maryiiiiiii tinaaaaaaa!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kwani una miaka mingapi sahv?
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    We vipi bana, wawili ushaanza kuchanganyikiwa?

    Go on... wa tatu, wa nne, wa tano, wa sita, wa saba... then hapo unaruhusiwa kuanza kuchanganyikiwa...

    kama ni mtoto, mbona hata huku JF mbegu zipo?
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe Marytina bana, Kuna vibibi vipo 50 na bado mziki wake unaweza ukaomba maji. Ile kitu samtaimu haina umri bana. Hivi madonna ana umri gani?
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli dia nimekosa wa kuwa mme (not just mwanaume ni mwanaume)
    kama ni wanaume wa kupeana kampani sichukui hata 2 hrs bila kumnasa, thanks GOD my body inaniuza haraka
    hapa nazungumzia mume na si hawara

    huyo mmasai kama vile anapassword zangu za luv yaan sikubali
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani nikoje????????SIJAKUSOMA
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa hhuu umri bado ntateseka sana kwenye hii dunia na vijiumbe viitwavyo mume
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu masai ndiye uliyedondokea kwake baada ya kuongezewa mshahara?
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nikipata chance ya kulala na mmasai wangu one more time ntazichukua hata zikiwa kwenye kondom nikajimimbe nampenda sana
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama una 50 bado una kiu ya kuwa na mpenzi utakuwa kichaa
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Promo Only.
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    no huyu ndiye niliyekuwa na hisi kumwaga nikashindwa kuushinda moyo manake nampenda sana
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mbona umemzimia mmasai sana au hile kitu yao wanayoachaga kipindi wakifanya jando ndio imekuchanganya? Je na huyo katerero haingii kitu kwa mmasai?
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    achana nae
    kwa nini ujitese ?
     
  17. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Come down baby... he will be there for u...
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    usiruhusu mateso, usiruhusu majeraha ya moyo.
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sawasawa kungwi husninyo. Mmalizie dozi
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    smile dear nielekeze kila kitu ntakubali ila sii cha kuachana na huyu mmassai.
     
Loading...