Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani nimtag!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KICHUMVI, Oct 26, 2012.

  1. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wana jf!
    Heri ya sikukuu ya eid el hajji
    kwa ufipi nilikuwa na girlfriend tulipendana sana nilidumu nae kwa muda wa miaka 5 na mimi ndiye niliyemfundisha mapenzi tangu tupo secondari.
    Tuliachana baada ya kunisaliti na kumsamehe mara 3 ilipokuwa chuoni. Lakin kwa sasa tunamawasiliano vizuri lakin kama maraafiki wa kawaida na juzi tulikutana.
    Kwasasa yeye ana mpenzi tena nimeona picha kwenye account yake ya facebook amekuwaengaged,
    mara nyingi napenda kucomment kikawaida bila mtu kujua kuwa tulishawahi kuwa na mahusiano
    kinaniuma zaidi kila ninapocomment huyo mchumba wake nae anakuja kucomment kunionyesha kuwa yeye ndiyo mmiliki wa huyo msichana
    na zaidi pia kwenye account ya huyo jamaa ameweka picha za huyo binti (my ex gf) akijisifia kuwa mchumba wake hana skendo yoyote ile na anajiamini kuweka picha yake.
    Hili linaniuma sana tena sana jamani natamani nimtag huyo jamaa picha ambazo ni mbaya nikiwa na huyo binti enzi za mahusiano yetu lakin sina ugomvi na binti naombeni mnishauri kwa hili tafadhari!! Nawasilisha
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huna haja ya kuumiza moyo wake. Alichokutenda atamtenda hata yeye maana mwanaharamu ni mwanaharamu hata umuweke kwenye chupa atainua kidole. Uwe na subira tu utayasikia kama siyo kuyaona.
     
  3. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thnx father of all
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Not a problem mwanangu Kichumvi.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,580
    Trophy Points: 280
    Acha roho mbaya ya kutaka kumharibia mwenzio. Angalia ustaarabu wa maisha yako na acha kuingia kwenye page ya huyo binti kule FB. Ukishamuharibia wewe utapata faida gani?

     
  6. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekusoma
     
  7. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Achana nae na kama unataka usiendelee kuumiza moyo wako, mfute kabisa kwenye friends list yako, yaani kwa ufupi kata mawasiliano nae japokua hamjagombana , ila fanya hili kwa ajili ya happiness yako na pia uweze kumove foward na maisha yako.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,772
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    dawa hapo ni moja tuu...mgegede huyo binti basi...tena ulishakuwa nae basi kukumbushia wala sio tatizo mwana.
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We ndiye uliyemwagwa! Yaani watu tuna roho za ajabu sana! Kinakuuma nini sasa? Eti wewe ndo uliyemfundisha mapenzi! Wewe ulifundishawa mapenzi na nani? Mtu akiachana na mpenzi wake hataki kuona anapata mpenzi mpya.
    Acheni roho mbaya. Fata yako! Usijeshangaa hata huyo uliyenaye kuna aliyeanza naye!
     
  10. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thnx lateni
     
  11. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wewe unaumia kwa sababu unapenda kufatilia na kujua kinachoendelea katika mahusinno yao, ukiweza kuacha hili, hautamia tena, Au bado unampenda huyo dada?
     
  12. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukwel nampenda lakin kwasasa siwez kuwa nae coz sio mwaninifu na yeye huwa anitafuta mwenyewe kwanye simu yangu
     
  13. Kamanda Moshi

    Kamanda Moshi JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Mh mkuu kama hupend kuumia bas mpotezee,usihangaike naye!m-block huko kwa FB then move forward wit ur life!huyo mshkaj utoto tu unamsumbua akikua ataacha!
     
  14. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red, ndio panaweza pakasababisha tatizo lako la kuumia moyo likawa endelevu, kama hautafanya maamuzi ya kumaanisha. Njia nzuri ni kukata nae mawasiliano, maana huyo dada akishagundua kua bado unampenda , atakutesa sana, utashindwa kuendelea na maisha yako, na hata kama itatokea mje kurudiana bado atakutesa maana kashajua weakness yako, ni kua unampenda sana na hata akikucheat utasamehe tu.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nani alikuwa analalamika hapa wanawake wana kisasi?

    Hii imeonesha baadhi ya wanaoumizwa wanakuwa na kisasi.

    Ila cha muhimu wee kaka, acha kuwasiliana kabisa na huyo dada huko fb hadi utakapopata wako na kidonda cha kuachana kipone.
     
  16. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja KAMANDA
     
  17. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S thumbs_up:
     
  18. M

    Magwero JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Uwezi fundisha samaki Ogelea wew...
    Mara tatu kakufanya bado unasema,we ndo ulimfundisha..?
    we unataka jamaa aseme demu wake malaya..?kila mtu lazima ajivunie alichonacho...
    Acha ushamba kaka,ikiwa ww ulitendwa mara 3 itakuwa mchz ukiweka picha..?nae ataesabu ya kwanza..
    Chukulia pouwa ndo ilivyo hyo..
     
  19. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wivu sina ila roho inauma,kuwaza tu hili ni upumbavu halafu kutenda ni wehu kwa hyo toa huu uchafu kichwani kwako,tena humpendi maana ukiwaza hivi ni kuwa na roho ya kwa nn,mwache mwenzio aenjoy maisha your time n chance is gone buddy,halafu watu hubadilika pia,na as long as jamaa hakumkuta bikira anajua mpo mliopita kwa hyo picha sio issue sa ukiweka akasema alicheat coz una kidogo au chembamba au lolote utajisikiaje?forget it,
     
  20. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wel said, she has moved on why dnt u do the same?
     
Loading...