Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani neti ingekuwa inazuia ukimwi-jk

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 19, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    MH RAIS KIKWETE alisema majuzi kawe anatamani neti ingekuwa inazuia ukimwi...amesikitika sana kwa jinsi watu wanavyousambaza kwa makusudi akaapa kufa nao sahan moja ...rais kikwete alikuwa katik moja yakampen zake za dar es salaam...na kumtangza bint wake wa CCM mgombea UBUNGE..

    Kwa kweli inasikitisha sana kwa jinsi huu ugonjwa unavyoambukizwa yaani natamani neti ingetumika kuzuia kuambukiza ukimwi atleast wengi wangepona...mmmh mh rais sasa ile neti yote ukivaa shugulini kunakuwa na sera tena jamani.....
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Angekuwa specific neti ya aina gani ile ya kuvulia samaki au neti ya mbu
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nafikiri neti ya kuvulia samaki, lol!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Neti na matundu yote itazuia VVUs kweli?.....a practical joker...next atasema ''natamani magari yangekuwa yanatumia reli kuzuia kutanua''
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndio presidaa wetu huyoo lol!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    aaaahhhh aaaaahhhh aaaahhhhh jamani ,hilo ndilo wanasema chaguo la mungu unaweza ona upeo wake wa akiili..basi tu wameshakamata madaraka uko juu basi na chini tuwasambaratishe...
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    kwani condom hazizuii?? Angerudia tu ule msemo wake tu kama vipi.'' kiherehere chao''
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ameapply ule usemi wa TANZANIA BILA MALARIA INAWEZEKANA kwamaba hata NETI ZIWE ZA MBU AU KUVULIA SAMAKI INAWEZEKANA KUZUIA UKIMWI
     
Loading...