Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani na kutafuta nyumba ndogo beatful, smart na yenye mvuto

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Karryma, Jan 31, 2012.

  1. K

    Karryma Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu natafuta nyumba ndogo, yenye mvuto
    Sifa:
    1. Iwe tayari kutunza siri SANA SANA
    2. Iwe tayari kuhamwa ikipata mpangaji wa kudumu, mimi nitakuwa tayari kuhama kwa hiari
    3. Iwe na mapenzi motomoto

    Mengine tutaongea tukikutana. Ila mimi niko above 40, married with a daughter and a son. Unajua inapopatikana ni PM basi. THANKS
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    JF never boring
    by The Boss
     
  3. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Subiri wanakuja, watakujibu
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mke wako hana hayo yote?

    Na wewe je una mvuto??!Ni smart?Ni handsome?
    Una mapenzi motomoto? Kama unayo mkeo hayahitaji?
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Lizzy nimeshindwa kuyasema hayo maana mtu unajinadi una watoto hapo ina maana una mke
    Je unachotafuta kwa hiyo nyumba ndogo ambacho mkeo hana ni nini
    Ushafikiria mkeo na watoto au watoto wao maisha yao ya baadae in case of anything kwa hiyo nyumba ndogo
     
  6. d

    davina Senior Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una hela ndefuuu???
     
  7. K

    Karryma Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo ila sijui urefu wenyewe ni wa kiwango gani?
     
  8. d

    davina Senior Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    urefu ni urefu tu..acha nikupm
     
  9. K

    Karryma Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Okay nakusubiri
     
  10. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Na wewe uko tayari kuwa nyumba ndogo?..are you smart?(upstairs,sideways etc)..are you handsome?..
     
  11. K

    Karryma Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What do yo mean on red, anyway I am satisfied that am smart and handsome, don't worry baby
     
Loading...