Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani mwisho wa dunia ufike

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bookschool, Jan 6, 2011.

  1. B

    Bookschool Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu mi NATAMANI MWISHO DUNIA Ufike, maana Nimechoka na Matendo na Mambo yanatokea Nchii hii Tanzania, Kwani naw.......

    Sukari Juu, Unga Juu, Mafuta Juu, Umeme Juu, Maji Juu, Maharage nayo kimbilio JUU. Sasa Wananchi wasio na uwezo au Kazi watafanyeje?, Na bado tena Siasa hiyo?
    Nazan Mwisho wa Dunia UFIKE, Ili watu wakapumzike- Nazani YOTE haya YATAISHA.
     
  2. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mapambano tu hakuna mwisho wa dunia
     
  3. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unatamani kujiua pia?
     
  4. L

    LGMJAMII Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SchoolBook JIPE MOYO, Muombe MUNGU yote Yatakwisha, kuwa na Imani, Mungu ANAWEZA ndugu yangu, JIPE Moyo.
     
  5. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Usihofu ndugu, subiri tarehe 21 december 2012.
     
  6. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Chagua CCM tena 2015
     
  7. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Umesahau pi idadi ya wanaoingia kuzimu juu
     
  8. UPIU

    UPIU JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 602
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    lawama ni kwa Dr Slaa anayesubotage mageuzi ya kweli kwa kusupoti mafisadi kwa mlango wa nyuma
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    je una uhakika na unachokinena?
     
  10. mwana wa mtemi

    mwana wa mtemi JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    He foresees the paediatric politician, kwa nini harudishi kadi ya chama makini?
     
  11. K

    King'amuzi 2015 Member

    #11
    Dec 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uwoga wewe! pambana mpaka kieleweke hapo ulipo wewe ndio uwe mwanzo wa mabadiliko tutaishi kifala mpaka lini? Aaaarrghh?
     
  12. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,047
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Ndo hali ya dunia ndgu yangu.. Sasa kabla ya kutamani mwisho wa dunia he umejiandaa vipi kwenda kwa Muumba wako?????


    Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
     
  13. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ujjiandae usijiandae mwsho n mwsho tu msijambe maputo
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Maisha yakiwa juu uwezo wa watu wa kufikiri unashuka chini ndo maana wananunulika kirahisi na yule jamaa wa ccja nape
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    wabongo mnavyopenda short cut sijui nani kawaroga,kwa taarifa yako mwisho wa dunia haufiki wala nini na cha moto tutazidi kukiona hadi akili zitakapotukaa sawa tukaacha kushabikia upuuzi wa ccm
     
  16. m

    malaka JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwanaume rijali hakimbiagi tatizo bali hukabiliana nalo. Sasa wewe ukimbia mkeo nae akimbie itakuwaje? Komaaaaa.
     
  17. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,047
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Sijakusoma vizuri hapo


    Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
     
  18. N

    Newcastle Senior Member

    #18
    Dec 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siku utakapo jinyonga usiandika kwenye jf hatutaki ushahidi
     
  19. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
  20. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona nasikia mwisho wenyewe ni wiki ijayo tu, kuna thread humu inasema around 21st and 23rd this month!
     
Loading...