Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani Mbunge wangu ajiuzulu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mzee, Sep 9, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Faida za mbunge wangu kuachana na siasa uchawara zama hizi.
    1. Wilaya yangu itakuwa maarufu kama Igunga.
    2. Vyombo vya habari vitahamia huko, wananchi wataweza kueleza shida zao, zikaandikwa, pia zikasomwa na wananchi wengine.
    3. Viongozi wastaafu mf. Mkapa watafika wilayani, na kusifia maendeleo ya ccm.
    4. Viongozi wa vyama vya siasa mf. Nape, Slaa, Mbowe watafika ndani ya wilaya yangu.
    Kwakweli Wilaya Yangu itakuwa maarufu sana.
    Serikali imeshindwa kutumia rasilimali zilizopo kuifanya iwe maarufu.
    Nakuomba mbunge wangu ajiuzulu ili nasi tuwe maarufu.
     
  2. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    4.Viongozi wa vyama vya siasa mf. Nape, Slaa, Mbowe watafika ndani ya wilaya yangu.

    Mbona Maalim Seif hujamtaja inamaana yeye si kiongozi wa chama cha siasa! Au amewakilishwa na Mume ccm!
     
  3. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unamaanisha mbunge wa jimbo gani?mbona ujamtaja unakuwa unaweka mafumbo tu au wewe ni muimba mashairi kama mzee yusuph.
     
  4. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wazo zuri, kila mwezi ajiuzulu Mbunge mmoja kwa kila jimbo, kufika 2015 majmbo mengi yatakuwa yamefikiwa na kuwa maarufu!!!
     
  5. mpiganiahaki

    mpiganiahaki Senior Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mi naomba mbunge wangu Cyril Chami ajiuzulu kutokana na kashfa ya kujimilikisha vitalu vyetu huko mufindi ili nao viongozi waje huku Moshi kutalii kwan tumewamis sana huku Moshi
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Hivi wewe unajua utamu wa posho za vikao?

    Hivi unajua mafao ya mbunge baada ya miaka mitano?

    Hebu nyamaza tu ndugu yangu
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuwe na kawaida ya kuwatoa wabunge wote wenye kashfa.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi naomba mbunge wangu ASIJIUZULU tn namuombea maisha mema na marefu.
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    Mi hata wangu sijui hata ni nani! Heee
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Hata ms atafika katika wilaya yako.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Unaowaombea sidhani hata kama wanajua kuna vocubulary ya 'kujiuzulu' na maana yake...
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Kwa hilo mkuu sahau kabisa uliwahi kuona wapi, kupe anajiudhuru kumnyonya ng'ombe?
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Nadhani ndo stye nzuri ya kupata maendeleo haraka huko mikoani. Ikiwezekana wabunge wajitoe mhanga kwa ajili ya majimbo yao. Good views!!
     
Loading...