Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani makomabati ya CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TzPride, Aug 3, 2010.

  1. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wadau mimi natamani makombati ya CHADEMA hasa wakati huu wa mapambano. Je, wanaweza shona na kuniuzia? Wana-CHADEMA tafadhalini shoneni mengi watu tutinge vitani...kumbuka yanaamsha morali ya kutafuta ushindi.
     
  2. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi kwanza asili yake nini zile combat? Kuna mwenye kujua historia yake?
     
  3. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata mimi ningependa kujua.. kwamba tuko vitani au? wafanye promo zaidi na wawatumie wasanii kama kina sugu n.k
     
  4. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni vita hukumsikia JK jana alivyosema kuwa uchaguzi ni vita kama vita vingine, kwa Chadema ni vita ya ukombozi.
     
  5. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata mi nayatamani, tena hiyo ingekuwa njia mojawapo ya kutunisha mfuko wa chama, wanalishona kama gharama ni elfu 20 kwa mfano, wanaomba mwananchama anaye taka nunua alichukue kwa 25 elf ama 30 elfu, ziada ukiwa ni mchango kwa chama!
     
  6. e

    emalau JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 974
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Hata mimi nayatamani waambie watushonee tuyanunue ikiwa ni njia mojawapo ya kuchangia ushindi wa oktoba
     
  7. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Njoo Makao Makuu utapata...
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona GS umekuja kivingine well done
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Yaa,imebidi iwe hivyo..Ndio gharama za uongozi..
     
  10. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Hebu tuambie hiyo minguo ya kijani na njano inayonitia kichefu chefu kila ninapoiona ilianzia wapi?
     
  11. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nakupenda sana Regia, wewe ni mwanamke wa shoka bila shaka utashinda tu. Vipi usimamizi wa kura zisiliwe? tuje tukusaidie?. Nipe njia rahisi ya kupata gwanda na bei yake. ni flat rate au inategemea size?
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nimefurahi umejitokeza rasmi......tuko pamoja kumtoa Ligalama & co ili tupate lami na daraja pale mtoni
     
  13. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #13
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Asante Selous.Ni kweli kabisa mimi ni mwanamke wa shoka hilo halina ubishi,ha ha ha!nahitaji watu makini wa kusimamia kura,nitafurahi kama mtakuwa tayari kunisaidia.

    Kombati zinatofautiana bei,kulingana na viwango vya aina na dizaini ya kombati utakayoitaka.Siwezi kuzitaja hapa bei zake Malaria Sugu asije akaanzisha sredi hapa bure..NitakuPM ili nikupe namba za simu za jamaa wanaohusika na kombati..
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona uko nyuma.Ligalama hayumo hata kwenye top five.Aliyeshinda ni Pedeshee Abdu Mteketa akifuatiwa na Prof Choma,wanataka kubadilisha matokeo ili wampe huyo Prof nasikia kuna vurugu mechi inaendelea huko.Mi nimebaki mshangiliaji kwa maamuzi yeyote watakayoyafanya..
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Asante RM kwa update....kha Mteketa tena?yule wa kuuzia mawe ya Kunduchi wazungu kuwa ni copper ore ya Congo!!!salale....ila safi wakikusimamisha nae unamng'oa kama mchicha vile.....
     
  16. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #16
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ndio huyo,Pedeshee..Yeoyte atakayekuja mimi napambana naye..
     
  17. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Makombati ya CCM ni rahisi kuyapata kwani mgambo wa jiji wanawakilisha,natumai kwa wale wakazi wa Dar mnaweza kwenda pale makao makuu ya Chadema na mtayapata au kupata data kamili namna ya kuyapata.
    ANGALIZO:MSIJESIKIA YAMEPIGWA MARUFUKU KUWA YANAFANANA NA SARE ZA WENYE MAMLAKA
     
  18. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #18
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weweeee ...........TIDO Mhando huna maaana na TBC yako...Usituletee umwagaji damu kama Kenya.....TANGAZA HABARI za cha CHADEMA...KUDADADEKI weeeeeeeeee.............
     
Loading...