Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani Maisha kama haya Chuoni.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zeddicus, Sep 26, 2012.

  1. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    -Napenda niishi maisha ya kawaida chuoni.
    -napenda nipate partner atakayeijua vema hali yangu.
    -Atakayekua tayari ku-share boom lake na mimi napokuwa nimesota.
    -Atakayekuwa hababaishwi na washkaji wenye pesa na masharobaro.
    -Atakayekuwa akitilia mkazo jambo zima la kupiga msuli na kuepuka supplimentary na ku-discontinue
    -atakayekuwa yupo Tayari muda wowote nitakapo mhitaji.
    -The one who values the Privilege of Education that she got among thousands to whom in one way or another failed to make it.
    -The one who will be ready anytime to remind me to get back on my normal life whenever i start to go the wrong way of living...i guess ukimpata demu kama huyu atakuwa catalyst yako nzuri ya Maisha ya kimasomo chuoni.
    So watchout my fellow first years...one mistake in life can make your life miserable!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Si mpaka umpate sasa!
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa mkubwa kunahaja ya kutueleza haya???
     
  4. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Haja ipo ni kukumbushana tu unajua wengi huwa tunatereza katika hilo
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi jukwaa la chitchat siku hizi halipo? Hapo umetuelimisha nini?
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,693
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Huu ujumbe wako ni mzuri na wenye manufaa, haswaa kwa mwaka wa kwanza wenzio ambao ndio mnajiandaa kuanza chuo.

    Ila tatizo ni kwamba huku ulipoleta au kuwasilisha huu ujumbe wako, sio mahala sahihi hata kama ni jukwaa la MMU.

    Fanya tafiti kwenye nyuzi kama kumi, halafu angalia wachangiaji utagundua wengi ni watu wenye uzoefu wa mapenzi kwa namna moja hama nyingine.

    Sasa ili lengo lako litimie kwa ujumbe wako huu, fanya uupeleke jukwaa la elimu, kwani dhamira kubwa ya ujumbe wako imeelemea kwenye "mahusiano ya kimapenzi chuoni".
     
  7. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ilikua kwenye elimu na kule si mahala pake kiongozi, imeletwa na mods huku
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    vyuo vimefunguliwa nini?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Yaani wewe emeenda chuoni kutafuta mchuchu?
    Na usipompata wa hivyo si utakula jeuri yako? Angalia usije ukadisco kichwa chini miguu juu.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    Bora umetamani.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    ukienda chuo kafanye kilichokupeleka....mapenzi utayakuta tu...mnakimbilia wapi?
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    siku hizi mapenzi yanaanzia primary, yanaendelea sekondari na chuo huwa ndio yanashika hatamu...
     
  13. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Endelea kusubiri bado hajazaliwa.
     
  14. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Labda umtengeneze wakwako kijana hapa wote wapo kifedha
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eeh maandalizi ya kwenda chuo hadi mpenz eeh hii kali
     
  16. M

    MASHARL Senior Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kijana naona ubase kwenye mapenzi badala ya kutamani maisha ya kufaulu ili malengo yako yatimie
    USHAURI WA BURE
    chuoni hakuna real love tena vigezo vyako vyote not aplicable we piga shule bora uwe na kazi za nje
     
  17. Mto

    Mto Senior Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakuona umeshadisco kabla ya kuingia chuoni. Hujui nini kinakupeleka chuo? Labda uenede vyuo uchuro wanavyogawa digrii kuvutia biashara la sivyo ukija chuo kikuu (Udsm, sua) lazima tule kichwa!
     
  18. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Hapa kweli NILIKURUPUKA nagundua hili sasa hivi hizi bangi za kuvutia chooni bwana!
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    hahahahaaa
     
  20. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,406
    Likes Received: 6,022
    Trophy Points: 280
    peleka mawazo yako kwa watoto wenzako
     
Loading...