Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani maandamano ya CCM huko mbeya,yapigwe mawe!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by papaa masikini, Jul 16, 2011.

  1. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari zenu ndugu zangu,wana Jf,kwa masikitiko makubwa nachelea kuituma hii post,kwa machungu!!
    Hii leo nchi iko kwenye aibu kubwa sana ya mgao wa umeme,usiyokuwa na kichwa wala miguu,badala yake leo hii tunaambiwa kuwa wanamagamba,ambao ndo "SERIKALI YA CCM"wapo kwenye maandamano makubwa waliyoyaandaa huko mbeya,kwa lengo tu la kukitangaza chama na dhana yao ya Kujivua Gamba na kuwanadi viongozi wao wanaotaka kuiwania nchi 2015,akiwemo Sitta,Mwakyembe,Kilango nk...na siyo kuwazia suala la umeme linaloitikisa nchi kwa sasa!!
    Binafsi nayalaani haya maandamano,yapigwe mawe!!
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Tabia yako na jinalako yafanana: wenzio wakiandamana wewe uwapige mawe, na wakikupiga mawe je?!. You need to apply your upstairs in posting.
     
Loading...