Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kuzaa sasa...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Jul 14, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Shemeji yangu hapa nyumbani (as long as bado naishi kwa shikamoo hapa mjini) amejifungua mtoto wa kisichana majuzi kati... Dah, sasa na kibaridi hiki yeye aoga maji ya moto deile, na mimi nikifikiria kuchemsha naona nitaua bajeti ya Ngeleja,...
    Hapo sijagusia mazaga mengine, ya makulaji na kila kitu. Aaaagh!
     
  2. L

    Luluka JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha!akili zako nzuri kweli?
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo ndio unatamani kuzaa? Hivi wewe ni wa kiume au wa kike?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii njemba sijui inamaanisha nini duuu....
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ziko standard, sio nzuri sana wala sio mbaya kivileee...
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mi mwanaume wewe, yaani msela wangu umenisahau?
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Yaani mimi tena nikusahau Mphamvu? hiyo title yako imenishtua sana nikasema kulikoni? au mdio umeshaanza kufanya yale mambo ya cameron.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mwana usinitafute ugomvi, mimi sio njemba, naitwa Mphamvu Letsholonyane.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Afu wewe bwana, uliona wapi choko amezaa. Mi nimetamani kuzaa, labda ungeniuliza kama nimekuwa mwanamke.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Zaa sasa tuone.
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ndo siwezi sasa, naishia kutamani tu. Kama unaweza kuzaa kwa niaba yangu sema nikupe 'mbeyu'...
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mkuu embu niambie kwa nini unatamani kuzaa wakati wewe ni mwanaume?
     
  13. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Heee....!
    Sina neno hapo.
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    anatamani kuoga maji ya moto.
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo akizaa ndio ataoga maji ya moto?
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Anatamani awe mzazi ili na yeye aoge maji moto , anywe supu nk....lol
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndio manake mzazi haogi maji ya baridi lolest!
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kinachonishangaza kwa nini atamani kuzaa wakati yeye ni mwanaume?
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Na wewe Young_Master hujaelewa nini? Anatamani ili awe anaoga maji moto lol....ila ndio hivyo huo uanamme unamzuia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh mbona huu utani wa ngumi aisee
     
Loading...