Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NATAMANI kuwa kama LEMA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 6, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ingawa si rahisi sana, kiukweli natamani kuwa kama Godbless Lema. Ingawa yeye amezaliwa Arusha na mimi Pwani, haijalishi. Pamoja na kuvuliwa Ubunge wa Arusha Mjini haonyeshi kutetereka.

    Anaendelea na mkakati wake wa ukombozi wa Taifa hili.Anaendelea kupigania utu na heshima ya watu wote.Mwenzangu Lema ana mizizi ya kibiblia na mimi yakisheria.

    Alikuwa mmoja wa Waanzilishi wa Taasisi ya Kijamii iliyojulikana kama 'Msaada wa Haraka toka kwenye Biblia' pale Arusha.

    Godbless Lema husema kile anachokiamini na kukisimamia. Mwenzangu Lema ni mtii kwa viongozi wake wakuu wa chama chake.Si mropokaji nje ya vikao. Amejaliwa sauti 'ya ushindi'. Nilibahatika kuisikia kipindi chote cha kampeni ya Ubunge 2010 pale Arusha nilipokuwapo. Amethubutu kumwambia ukweli hata Rais wa nchi.

    Nina shaka na uwezo wangu. Nitaweza kweli? Lakini najipa moyo...
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes you can
     
  3. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hakuna lisilowezekana chini ya jua, jipe moyo na uthubutu pia kwani maneno ya kwenye PC tu utaishia kusomwa na kina TaiJike tu.
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yes, he is good! Ni mkweli na ana speech za kugusa mtima. Nilimsikiza wakati fulani, to be honest nilitoa machozi na mwili ulinisisimka....nikampenda sana.
     
  5. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Formula ya kuwa kama Lema si ngumu sana ni (Confidence,Courage, Critical thinking, Analysis, Ethics)=Lema.
     
  6. t

    tara Senior Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amua kuvaa gwanda......kila kitu kitawezekana.
     
  7. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni rahisi sana kuwa kama Mh.Sugu kuliko kuwa kama Lema. Kumbuka moja ya sifa zake ni kujipeleka mwenyewe Jela! je wewe unaweza?
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ila mkuu una uwezo wa kustahimili gerezani hata kwa siku1? Mkuu unaweza ukamchana live Rais? Unaweza kuwa mwanasiasa na mwanaharakati pasipo ndumba na ushirikina? Uan ujasiri? Una msimamo? Kama unaweza kutimiza kati ya hayo machache basi uje kwamba U CAN'

    long live lema.
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Ni ngumu kuwa kama lema...ni zawadi ya wana arusha.
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nia unayo hivyo thubutu, weza then songa mbele.
     
  11. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kauli kama hii inatufariji sisi wana Mabadiliko wakati huu tunangojea matokeo ya rufaa ya kamanda wetu.
    Ni wachovu wa kufikiri wachache tu ndio bado hawataki kutambua nguvu ya kamanda wetu.
     
  12. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Excellence is not a skill. It is an attitude.
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Jitahidi utaweza.
     
Loading...