Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kupendwa kama ninavyopenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lady G, Jul 11, 2011.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    natumai mu wazima wa afya.
    Mwenzenu nina tatizo linalonisumbua, yani nikipenda napenda jumla kwa hisia za ndani kbs, sasa najiuliza hv wanaume nao huwa wanapenda kwa hisia kali? Maana baadhi yao huwa hawaonyeshi. Swali. Nifanyeje niweze kupenda bila kuonyesha hisia?maana mwanaume mwingne ukimpenda sana anaanza mapozi.........blabla
     
  2. C

    Cuteney New Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi kujizuia kwa7bu huwa unapenda kweli, 2ha kufanya mchunguze mtu kwanza kabla hujaamua kuwa nae
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wangapi umewah wapenda kwa hisia za ndani? Back to the topic, wanaume weng weng wakishajua umefika poz nying, kikubwa lazima ujicontrol na muda mwingne kumkubal m2 fasta2 cyo ishu
     
  4. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED,Nakushauli uwe unaweka ubongo wako(fikra) ''busy'' kwenye mambo mengine ya maisha ukiachilia mbali mapenzi.
    ''Some one can screw you easily if you simply give him/her the screw driver''
     
  5. The great R

    The great R Senior Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama we ni mwanamke chamoto utakiona nadhan hujui wanaume vzr.ila kama mwanaume basi hongera mana hamna mwanaume wa hivyo cku hz isipokua mwenye hofu ya Mungu,au anaejua mana ya mwanamke
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    My dear Lady G........siku ukitendwa kisawasawa ndio utafahamu jinsi ya kupenda bila kuonyesha hisia.......
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Utasubiri sana.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    we penda mpaka kiwango cha mwisho...ukipaa akupendae sana ndio utaona raha yake...hakuna namba utaacha ona ukipenda njemba isiyojua kukujali.
     
  9. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na wanawake pia ndio ivyo ivyo mbona? akishaona hisia zako kuwa unampenda basi mafulu pozi. kusema kweli na mimi huwa nashindwa kujizuia nikipenda
     
  10. L

    Lady G JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    preta n others.... mie ni mdada wa makamo kiukweli nilikuwa cjajua kama wanaume wanaroho ngumu, naona nimependa kwa mtu asijua kupenda, najuuuuuuta kumfaham, wadada tuwe makini ic
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    njoo kwangu mwaya.
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    hauko peke yako,na mimi nipo hivyo hivyo,sijui ku pretend.nikipenda napenda
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Just endelea, give more love and it will come back to you,and when it does , hutakuwa na moyo wa kutosha kuyabeba huwa inakuwaga hivohivo
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hivi kupenda Bila kuonesha hisia ndiyo kukoje?
    naombeni mwongozo wajameni..
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi unae uliempenda sana au kashakuletea mapozi?
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ohh pole sana, njo kwangu, mi nitakupenda bila mapozi. Love you Lad G
     
  17. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muache mwanaume akupende zaid kuliko unavyo mpenda wewe,, wanaume wana roho ngumu hao ,,sijapata kuona pole sna ndio mambo.. usioneshe udhaifu kwao kabisa hata kama unampenda vip
     
  18. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani kupenda bila kuwa na malengo yanayomfanya mtu kupenda nikupoteza muda wako. Unaweza kuwa na mawazo mazuri ktk kupenda kwako lakini mwenzio asiwe na wazo kama lako hata kidogo. Huwezi jua nani wa kuishi nae lakini inapaswa tuwe wenye subira na kumuomba Mungu atupe wale wenye malengo yanayofanana na sifa zetu, mfano Mzinifu apate mzinifu mwenzake Mtulivu apate mtulivu mwenzake, sema "Amen"
     
  19. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    I hate to say this; ......it's hard to love with all your heart and soul and at the same time being truly loved.
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usijali kuhusu hilo, chamsingi ongeza kumpenda nae anaweza kukupenda zaidi! Mapenzi vionjo, wanaume always huwa tunarespondi kwa mapenz tupewayo!
     
Loading...